• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mind Wave v2.8 - Soft tạo âm thanh ở những tần số khác nhau

tranvietanhvn

Chương trình nghe nhạc cho iphone, được xếp hạng ứng dụng số 1 tại nhiều nước trên thế giới ( canada, Italia , Singapore, .. ) =D>=D>=D>

Ver 2.8 nhé các bạn :D

Link nha các bạn :
http://www.mediafire.com/?lkotfufqovz

Chúc vui nhé:p

thêm 4 link cho ver 2.6

http://iphoneipodtouch.blogspot.com/2009/03/mind-wave-26-ipa.html

Chỉnh sửa cuối:

tranvietanhvn

Update xíu
Version 2.8 nha các bạn
Ver 2.0 hoặc 2.1 thì lâu quá rồi, ver 2.8 nhìu ứng dụng lắm
Các bạn thử nhé
Chúc vui nghen :D

Đã update thêm 4 link ver 2.6 cho bạn nào muốn nhẹ máy :D

Last edited by a moderator:

superthien

cái này mà soft nghe nhạc gì bro?
đây là phần mềm tạo âm thanh ở những tần số khác nhau nhằm kích thích não mà, tùy từng tần số sẽ có những công dụng khác nhau như thư giãn, kích thích trí thông minh...

tranvietanhvn

đây là phần mềm tạo âm thanh ở những tần số khác nhau nhằm kích thích não mà, tùy từng tần số sẽ có những công dụng khác nhau như thư giãn, kích thích trí thông minh...

ok, đúng rồi đó bồ :)

XuanTruong

Super V.I.P

ok, đúng rồi đó bồ :)

Mình nghĩ bạn nên đổi topic lại đi cho mọi người không hiểu lầm...
8-|

OK! Đã Edit lại tiêu đề Topic!:D

vuongquang007

cái này đã test thử gòi.nghe cái relaxation khoảng 5-10 thì thấy nhẹ nhẹ mát mát chứ cũng không có j` đặc biệt.tại chưa nghe lâu.thử nằm mở máy lạnh hiu hiu nhắm mắt.chắc....