• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mình bị mất pass thẻ nhớ thì bây giờ fải làm thế nào đây

khongloigiai

mình có nhớ mang máng dùng FExplorer rồi vào đâu copy file ra máy tính gì đấy nhưng mà mình ko biết chi tiết
bạn nào biết hướng dẫn mình cụ thể với . cám ơn !

Kojiro

Super V.I.P
mình có nhớ mang máng dùng FExplorer rồi vào đâu copy file ra máy tính gì đấy nhưng mà mình ko biết chi tiết
bạn nào biết hướng dẫn mình cụ thể với . cám ơn !

Bạn hỏi khó hiểu quá, nếu mất pass bạn làm theo đây thử:dùng FExplorer vào C:\system và tìm tập tin có tên mmcstore>>chuyển tập tin đó vào máy tính>>đổi đuôi tập tin thành dạng *.txt rồi mở bằng notepad>>mật khẩu được lưu tại đây đó bạn.
Nhưng nếu bạn 4mat máy rồi là trời cứu đó!
Chúc bạn may mắn nha! b-)

Nokialover

Bạn hỏi khó hiểu quá, nếu mất pass bạn làm theo đây thử:dùng FExplorer vào C:\system và tìm tập tin có tên mmcstore>>chuyển tập tin đó vào máy tính>>đổi đuôi tập tin thành dạng *.txt rồi mở bằng notepad>>mật khẩu được lưu tại đây đó bạn.

kojiro nói đúng đó , nếu ko được đem ra thợ là mở được tốn khoang 50k thôi

dungtv0503k

:-? nếu như bác tìm đc một máy N9210i thì khỏi tốn tiền luôn,theo e thì bác ra Đặng Dung tìm một con hỏi chơi rồi cho thẻ mình vào format xong thì trả lại họ và nói thôi k mua nữa vì con máy này....v.v..:)) thế là đỡ mất tiền.=)) .e cũng đã từng làm cách này rồi :D

PhamDung

:-? nếu như bác tìm đc một máy N9210i thì khỏi tốn tiền luôn,theo e thì bác ra Đặng Dung tìm một con hỏi chơi rồi cho thẻ mình vào format xong thì trả lại họ và nói thôi k mua nữa vì con máy này....v.v..:)) thế là đỡ mất tiền.=)) .e cũng đã từng làm cách này rồi :D

Hay đấy, tinh vi thật :))

Mua 1 thẻ mới và không đặt pass cho nó, vậy là thẻ của mình ko bị pass :p

Miễn bàn luận với câu nói của bác luôn :|

firefoxvn

Làm bằng 9210i là không phải format đúng ko ạ?
Em ra thợ nó format trắng xóa luôn, mất 30k T)_T

PhamDung

Cái nào cũng phải format hết bạn à, nếu đặt pass ở một máy và máy đó chưa format thì khả năng lấy lại pass rất cao 99% ^ ^ Hiên nay có thiết bị nhỏ gọn và rẻ là có thể phá pass OK rồi.

quan_tx

bạn cho mình hỏi chuyển tập tin dó vào máy tính bằng cách nào ,thank !

nguyenpa

Super V.I.P
copy vào 1 thẻ nhớ khác rồi chép vào máy, hay đổi đuôi thành*.txt bắn bluetools qua máy khác, lấy máy đó dọc cũng được.

gialongmobile

mua thiết bị phá pass

bạn vào các đại lý bán linh phụ kiện điện thoại mua khoảng 100.000/1 hộp chuyên giải pass,dùng lâu dài,nếu bạn ở Hà Nội thì nên ra Công Ty Hoa Vương,địa chỉ 59A Bà Triệu Hà Nội.

phuongtuan

Còn một cách nữa, dùng N72 format thẻ nhớ bị pass vẫn OK, có thể lần đầu k được và bị treo máy, nhưng làm lại lần nữa là OK. Thân

hoadainhan70

Active Member
Nói như Pác rất hay , nhưng không lấy lại được dữ liệu lưu trên thẻ nhớ

PhongQuang

Super V.I.P
Trên thị trường có bán thiết bị bẻ khóa thẻ rất nhanh và rẻ, chỉ 150 k thôi