• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mình cần tìm font tiếng trung cho Rom Energy 3.0

quangminh171

Mình mới up thành công bản rom Energy 3.0 mới nhất ngày 22/7,nhưng mà không đọc được font tiếng trung...công việc của mình liên quan đến tiếng trung rất nhiều, mong các bản giúp mình nhé!thanks

ichirumama

thanks bạn rất nhiều, file của bạn có cả tiếng trung lẫn nhật ^^. Mình tìm đã lâu mà ko thấy, lần trước có người share cái file có virus T_T, hix.

ichirumama

cho mình hỏi là mình cài hết font tiếng việt rồi nhưng sao vẫn có vài chỗ ko đọc được, web đọc dc hết nhưng còn soft thì chỗ đọc dc chỗ thì ko, ví dụ như vietmap R12 T_T

nicklanick

Member
cho mình hỏi là mình cài hết font tiếng việt rồi nhưng sao vẫn có vài chỗ ko đọc được, web đọc dc hết nhưng còn soft thì chỗ đọc dc chỗ thì ko, ví dụ như vietmap R12 T_T

chắc bác cài nhầm font rồi
em cài cái PPC_VNfonts là đủ luôn ạ kô cần tahoma hay j nữa đâu ạ
bác search rồi check thử nhá :)