• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mình không có wifi muốn install App for iPhone...iPhone chưa fix iBrick

tranducanh

Mình ko có wifi muốn install App for iPhone ...iPhone chưa fix iBrick T_T. Mình dùng rất nhiều chương trình rồi mà cía nào muốn install App cho iPhone cũng cần fix iBrick >.< ( các soft đã dùng : IPhone browser , iPhone PC Suite ,,,). >.< ko có wifi @@?
:((

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Mình ko có wifi muốn install App for iPhone ...iPhone chưa fix iBrick T_T. Mình dùng rất nhiều chương trình rồi mà cía nào muốn install App cho iPhone cũng cần fix iBrick >.< ( các soft đã dùng : IPhone browser , iPhone PC Suite ,,,). >.< ko có wifi @@?

Cách sửa lỗi không cần wifi , chép đè file Services.plist đính kèm vào folder :/System/Library/Lockdown/ rồi restart lại iPhone.

linhquangtri

Bạn ơi cái lỗi này là do ban unlock = Ziphone đúng không, bạn hảy restores và unlock = iplus là ok, còn nếu sửa lỗi thì phải có wifi và add soure này vào nha i.unlock.no