• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mini Motor Racing v1.0 - ĐUA XEM MINI VỚI ĐỒ HỌA ĐẸP, SÔI ĐỘNG (UP v1.7)

venusian

Moderator
Mini Motor Racing v1.0​

Yêu cầu : Android 2.3 trở lên
Tổng quan: Đua xe với đồ họa đẹp, sôi động và đầy hào hứng :))

Hướng dẫn cài đặt:
- Cài đặt file APK
- Giải nén và Copy data 'com.nextgenreality.minimoto' tới đường dẫn '/sdcard/Android/Obb/' (Không có thì tạo)
- Pass down: PDAVIET

Chỉnh sửa cuối:

model91

Cài lại đi bạn. Mình chơi trên 1X ngon lành mà :D
cài đi cài lại rồi đấy, không hiểu sao bấm vào icon là nó báo Đóng bắt buộc, ko bít có phải đụng với pm nào ko nữa

newdriver2007

Mình cài vào cop data vào đúng chỗ vào game chơi thì màn hình trắng xoá có tiếng nhưng ko có hình ! máy 1x

venusian

Moderator
Mình cài vào cop data vào đúng chỗ vào game chơi thì màn hình trắng xoá có tiếng nhưng ko có hình ! máy 1x

Bạn đang dùng Rom gì đấy. Mình cũng đang dùng 1X đây, chơi ầm ầm.

Last edited by a moderator:

symbian

Chuẩn , mình cài bị trắng màn hình , có tiếng ko chơi được , xóa data đi cài mỗi apk cũng bị , khả năng file apk bị lỗi , test trên evo 3d

venusian

Moderator
Chuẩn , mình cài bị trắng màn hình , có tiếng ko chơi được , xóa data đi cài mỗi apk cũng bị , khả năng file apk bị lỗi , test trên evo 3d

Có lẽ là lỗi không tương thích thôi. ONE X, Sensation XE chơi bình thường nhé.

banana2008

sao mình cài vào Xperia ray nó báo lỗi ko truy cap dc thông tin vậy bạn? >"< mình copy File data rùi mà

banana2008

mình copy đúng rùi bạn, cài bản 1.0 thì chơi đc nhưng 1.01 van báo lỗi ko chơi đc, với lại game này sao ko có nút thoát nhỉ, choi xong phai bấm nút home thoát rùi Force to shut, xong vô lại thì báo lỗi ko vô đc >"<

mình copy đúng rùi bạn, cài bản 1.0 thì chơi đc nhưng 1.01 van báo lỗi ko chơi đc, với lại game này sao ko có nút thoát nhỉ, choi xong phai bấm nút home thoát rùi Force to shut, xong vô lại thì báo lỗi ko vô đc >"<
Mình toàn phải nhấn Home để thoát, sau đó vào Task Manager để kill nó đi thôi. Bất tiện thật...~X(

banana2008

hihi, hóa ra mod cũng bị vậy, làm mình cứ tưởng chỉ máy mình ko hiện nút exit thui chứ :(:p, sao dien đàn mình dạo này ko có nút thanks nhỉ ^^, thanks bạn bằng lời nói vậy :D

hihi, hóa ra mod cũng bị vậy, làm mình cứ tưởng chỉ máy mình ko hiện nút exit thui chứ :(:p, sao dien đàn mình dạo này ko có nút thanks nhỉ ^^, thanks bạn bằng lời nói vậy :D
Toàn chơi một mình ở chế độ Quick Race thôi, mà về nhất mà không có tiền để nâng cấp xe nhỉ???