• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MiniHexer: một công cụ việt hóa nữa cho v2

n2ln2l

Chắc pro dịch cả ở trong powlite_fmm.pyc đúng không.Tệp đó là cái lip của pm này nên mình không giám động vô vì sợ làm sai đi những tính năng của pm
Vì có lần làm với 1 pm sửa ảnh bị lỗi tùm lum nên không muốn lặp lại sai lầm
Thanks

Chuyện nhỏ hơn cả con thỏ ai lại to tiếng :p.Bàn bạc để học hỏi thui:D

P/s:Ai thích đóng gói lại và sửa có thể tự xử.Vì theo mình để vậy ổn rồi,đủ để xài,tránh can thiệp sâu.

Hình như hơi nóng nha :). Bạn nói chuyện cái tệp đó cũng đúng. Hôm rồi vọc tệp của Minihex thì thành công (tạm gọi như vậy vì vẫn chạy ổn) còn của Sisboom thì báo lỗi ngay :D. Sau đó làm lại cũng tàm tạm nhưng chưa biết có lỗi hay không nữa:D

Ứng dung này của bên v3 thôi mà máy bồ:-/
Pót nhầm box hay sao ấy:(

Không nhầm đâu bác ơi. Ảnh trên kia em chụp trên con N72 thân yêu và cà tàng của em đó:))

hihoha

Well-Known Member
Hình như hơi nóng nha :). Bạn nói chuyện cái tệp đó cũng đúng. Hôm rồi vọc tệp của Minihex thì thành công (tạm gọi như vậy vì vẫn chạy ổn) còn của Sisboom thì báo lỗi ngay :D. Sau đó làm lại cũng tàm tạm nhưng chưa biết có lỗi hay không nữa:D
:))
Không nóng đâu mấy hôm nay mình chỉ bị cảm lạnh thôi:))
Xin phép được chấm dứt câu chuyện này ở đây nghen:D
Ứng dung này của bên v3 thôi mà máy bồ:-/
Pót nhầm box hay sao ấy:(
Nhầm thì nó đã ko còn ở đây đâu anh chàng đẹp zai ah=))
Cái này mình Conveter của v3 sang v2 rồi nhé :D