• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mitv v2.10 android os 1.6 trở lên- Phần mềm xem Tivi đỉnh trên mobile

hosythanh92

Mitv là dịch vụ giải trí tổng hợp, cung cấp 18 kênh truyền hình hay nhất của VTC và VTV, bên cạnh kho nội dung video phong phú, chất lượng cao, luôn được cập nhật, gồm nhiều chuyên mục như Nhạc VN, Nhạc QT, Clip hài, Clip thể thao, Phim truyện ..vv
Với LiveTV bạn có thể xem 18 kênh truyền hình đặc sắc bao gồm: VTC-HD1, VTC-HD2, ITV,VTC1,VTC2,VTC3,VTC7,VTC8,VTC9,VTC10,VTC11,VTC14, VTV1,VTV2,VTV3, HTV7,HTV9,HANOI1.
VTC-HD2: Kênh phim truyện đặc sắc, tường thuật tực tiếp bóng đá ngoại hạng Anh.
ITV: Kênh ca nhạc tương tác.
VTC-HD1: Kênh giải trí tổng hợp
VTC8: Kênh thông tin kinh tế, tài chính
VTC10: Kênh Văn Hóa Việt

Phiên bản này update không còn free nữa. các bạn thử đăng nhập với tài khoản th8nh pass 1234 nhé.nếu không đăng kí được các bạn chịu khó kích hoạt nhé
Hướng dẫn cài đặt:
Các bạn chọn link bên dưới để tiến hành cài đặt ứng dụng thông qua Market cho Androind.

link MiTV https://market.android.com/details?id=com.digitv.android.mitv.home&feature=search_result

hai_phanthiet

bạn ơi cho mình cái link mediafire nha, chỗ mình ko có sóng wifi down bằng 3G tốn tiền lắm