• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MMap - Bản đồ cho điện thoại di động ( có GPS và không GPS)

kissandbye

Hjx minh dang ki gui tin nhan mat 3k ma chua thay no nhan tin lai gi ca.ai co tai khoan cho minh muon chut de tai cai ban do hai phong dc ko?sr ol di dong nen viet ko dau
Posted via Mobile Device

phngoctuan

Sau khi nâng cấp bán mới thì toán bộ danh sách trong địa điểm cua tôi bị mất hết. Có cách nào để lấy lại danh sách đó không. Xin giúp đỡ

tdthinhqn

Mình đăng ký nó gửi user,pas mà khi nhập vào nó cứ bảo lỗi java(-38) gì đó .hic ..hic.Máy 3250

you2youto

Mình đăng ký nó gửi user,pas mà khi nhập vào nó cứ bảo lỗi java(-38) gì đó .hic ..hic.Máy 3250

Là do kết nối bị lỗi, GPRS hoặc Wifi bị mất bạn à

you2youto

Sau khi nâng cấp bán mới thì toán bộ danh sách trong địa điểm cua tôi bị mất hết. Có cách nào để lấy lại danh sách đó không. Xin giúp đỡ

k có cách nào bạn à

you2youto

Ko hề lỗi bạn ạ mình vẫn truy cập web bằng Uweb và Opera bình thường mà!

nếu để chế độ online thì khi vô chuơng trình sẽ hỏi về kết nối mà

kissandbye

hix mình cũng bị như bạn nói mà ưceb với opera vẫn vào ngon chứ không phải bị lỗi mạng như bạn you2youto nói không biết làm cách gì khắc phục bây h?:(

0986212555

mình thì đk hoài mà chẳng đc thế mới đau chứ, nó cứ báo ko gửi tin nhắn được!

stun

Phiên bản 1.1.4
- Cập nhật dữ liệu bản đồ TP HCM và Hà Nội
- Điều chỉnh chức năng tìm đường tối ưu
MMap1.1.4