• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mở khóa như iphone-ThinkChange nUnlock v1.0 S60v3 SymbianOS9.x Unsigned

friendship19

ThinkChange nUnlock v1.0 S60v3 SymbianOS9.x Unsigned

Mở khóa điện thoại Nokia của bạn như iphone!

Nếu không có một touchscreen, bạn chỉ cần bấm các phím bên phải để mô phỏng!
Hỗ trợ: N76, N78, N79, N81, N82, N85, N95 (8GB), N96 5800, 5700, E51, E63, E66, E71, E90 6290, 6120, 6210, 6220, 6121, 6110 , 5320 E50, E60, E61, E62, E65, N71, N73, N75, N77, N92, N93...

Download:
http://www.mediafire.com/?mzzid2nhzh5

thanhtht

cái này nghe có vẻ hay đấy.để mình test thử trên con 73 của mình đã

hoangsoncntn

Khóa bàn phím rồi thì mình làm sao mà ấn phím sang phải được nữa nhỉ:D.Thanks bạn

Chỉnh sửa cuối:

redmask

bạn ơi pm này bắt phải mở phím theo cách thông thường rồi mới bấm phím sang phải để unlock iphone được. Có cách nào để khắc phục không?

TruongHan

Super V.I.P
Bấm giữ phím bên phải là nó chạy qua, chơi vui thôi đâu khóa mở gì được.

bạn ơi pm này bắt phải mở phím theo cách thông thường rồi mới bấm phím sang phải để unlock iphone được. Có cách nào để khắc phục không?
ko hỗ trợ màn hình ngang rồi bạn ơi

Soft này chuẩn cho S60V5 vì trượt màn hình cảm ứng,chứ trên S60V3 thì cài cho vui thôi :D

MinhThang

Manager
Soft này chuẩn cho S60V5 vì trượt màn hình cảm ứng,chứ trên S60V3 thì cài cho vui thôi :D

V5 nó có khóa không em, v3 anh cũng test được nhưng nó không khóa thật mà chỉ giống Ip thôi, bấm phím nó cũng chạy qua và mở. nhwung khóa thì giả à :))

TruongHan

Super V.I.P
V5 nó có khóa không em, v3 anh cũng test được nhưng nó không khóa thật mà chỉ giống Ip thôi, bấm phím nó cũng chạy qua và mở. nhwung khóa thì giả à :))

Khóa chứ anh Thắng,trượt mượt như IP luôn kìa :))
Soft này em đã post bên Box S60V5 rồi,khuya hôm qua tìm được ít thông tin là săn lùng liền,tìm ra trang chủ của nó,cài ok trên 5800 xong nhìn thích ghê :))
http://pdaviet.net/showthread.php?t=56321

giadaiminh

mình cài vào rùi nhưng máy báo là:
This trial version is limitedto 10 locks.
Status: 10 locks left, Active?
pm này code là gì vậy?

TruongHan

Super V.I.P
Bạn bấm 8 số 0 xem sao???

Ackack,đừng có trả lời đại nha bạn,đâu có hên dữ vậy :O
mình cài vào rùi nhưng máy báo là:
This trial version is limitedto 10 locks.
Status: 10 locks left, Active?
pm này code là gì vậy?

Đây là phần mềm thương mại,bán với giá 2,99$,bản trial trượt để mở bàn phím được 10 lần :|

giadaiminh

Bạn bấm 8 số 0 xem sao???
thanks mình bỏ trial đc rùi.nhưng kẹt nổi là mình chỉnh phần autostart là hide nên giờ mún thoát chương trình ko dùng nữa ko bít làm cách nào đây.Nhấn giữ im phím menu thì ko có biểu tượng vì bị hide rùi.hic giúp e với