• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MobiCHM v2.01 - Phần mềm đọc Ebook dạng CHM (trang 2)

Status
Không mở trả lời sau này.

xiaohuang

MobiCHM v2.00 Cr@cked code 46761
Phần mềm đọc ebook dạng CHM

* Giới thiệu
Ebook dạng *.CHM đang khá phổ biến trên Internet, phần mềm này giúp xem các file CHM rất tốt.
- Hỗ trợ xoay màn hình như MobiReader
- Có thể xem ảnh động trong file CHM

* Hướng dẫn cài đặt:
Cài xong giữ nguyên IMEI mặc định và đăng ký với code 46761

Last edited by a moderator:

dung1291985

Wow, phần mềm này rất hay, mình có mấy ebook CHM trên vi tính muốn sài trên di động mà chưa tìm đc PM hay, thanks nhìu nhìu.... nhân thể xiaohuang cho mình xin mấy ebooks trong hình screenshot của xiaohuang đc ko, PM mình nha, thanks nhìu lắm !

bingates_vn

Bạn nào có phần mềm tạo ra file CHM thì share mình với. Định dạng CHM hơn PRC là có hỗ trợ ảnh động, hiệu ứng web rất hay

kanichiwa

sao minh test trên n73 k đc thế, nó chỉ phát hiện đc .chm thui nhưng nhấn vàp thì đâu có đọc đc

xiaohuang

sao minh test trên n73 k đc thế, nó chỉ phát hiện đc .chm thui nhưng nhấn vàp thì đâu có đọc đc
Bạn nhấp vào file CHM cần xem rồi chọn View Current Page là xem được. Mình xem ngon lành trên N73 mà.

kanichiwa

đây khi nhấp vào tmục chứa .chm thì vẫn thấy. Sau đó nó bảo là "đang mở, xin đợi" rồi có thấy gì đâu, vẫn cứ nodata .Nhưng mà và options thì thấy detail của nó

trong283

bác dể file .7z em tải về chẳng làm gì được. cho em xin file sis đi, cài phát được luôn. cám ơn bác trước nhé

bang99mumy

ua sao mình đổi tên nó theo đuôi sis thì k cài đc vào máy, còn đuôi rar và zip thì k mở đc vậy là sao ??? nó có đuôi j vậy bạn

Caominh171

ua sao mình đổi tên nó theo đuôi sis thì k cài đc vào máy, còn đuôi rar và zip thì k mở đc vậy là sao ??? nó có đuôi j vậy bạn

Chài nếu đuôi rar hay zip thì bạn fải giải nén bằng winrar mới cài đc :-?
Mình có up file *sisx ở bài fía trên đó,tải về cài thẳng vào máy là đc
Thân!!

Status
Không mở trả lời sau này.