• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobifun Soft Smart Settings v2.11 việt hóa by dangduc

dangduc

Phần mềm chức năng thêm cho điện thoại, hỗ trợ các bạn tạo thêm Start Menu trên màn hình điện thoại, , Trong Menu chương trình này, có thêm chức năng khóa bàn phím, Tạo SMS, Khởi động lại máy , tự khóa phím trong khoảng thời gian định trước, thay đổi biểu tượng của chương trình, thêm các ứng dụng cần thiết vào Start Menu. Ngoài ra còn nhiều chức năng khác, các bạn tự khám phá nhé ^^

Link download :

dangduc

Mình có bảo gì khác đâu ! Chỉ là phiên bản mới thôi mà

2356

Hok được bạn à :)) Hack đi bạn, S60 hok hack thì phí ;))

TraiNgheoHn

Bản này cài trên S9.1 thì không có chức năng khóa phím bằng mật khẩu thì phải,còn 9.2 thì ok:D. Test trên N73 và N82

onlylove80

cai nay hay thiet nhung ma sao minh khong cai duoc vay ban oi?? may minh da hack rui ma. may 5700

MinhThang

Manager
cai nay hay thiet nhung ma sao minh khong cai duoc vay ban oi?? may minh da hack rui ma. may 5700

Chú ý viết bài bằng tiếng Việt có dấu đầy đủ bạn nhé!!!
Khi bạn cài nó thông báo lỗi gì bạn có thể nói rõ để anh em biết và giúp cho bạn.