• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MobiFun.Soft.SmartSettings.v2.10.S60v3 Full VH bởi caominh171

Status
Không mở trả lời sau này.

Caominh171

Sau nhìu ngày chỉnh sửa,mình đã VH hoàn toàn bản cập nhật SmartSettings
Các bạn test thử nha,tính năng thì xài qua cũng biết rồi ha.
ScreenShot của nó đây:

MobiFun.Soft.SmartSettings.v2.10.S60v3 Full Việt Hóa

Cái này mình không có file *r** nên chỉ up file *sis thôi.(nhớ xóa đuôi *7z rồi giải nén bình thường nha:D)

Mã đăng ký:00000 (mình đk như zậy)

Nhớ THANK nếu thấy bài viết có ích nha:p

Nhờ a KJR góp ý,mình đã sửa xong,bạn nào làm biếng cài lại thì chép file *rsc vào máy,còn bạn nào chưa cài thì cài thẳng file *sis vào máy luôn nha.Thành thật cáo lỗi với mọi người.

Chỉnh sửa cuối:

kp_enter

trời pm này mà còn phải giới thiệu :-?? đã VH rồi mà còn phải giới thiệu nữa thì bạn làm gì :|

tonytrung235

ơ .. thì biết là việt hóa rồi ^^ ...nhưng tóm tắt lại là chức năng phần mềm này để làm gì chứ .. chẵng nhẽ down về .. cài rồi .. thấy ko cần thiết thì lại xóa đi àh ..

hỏi là hỏi cái phần mềm này là để làm gì .. chứ có hỏi cách dùng đâu mà ..

kp_enter

:| thì khi cài ra nó sẽ tạo 1 menu giống như start menu của PC ( có thể thay vào phím chọn phải hoặc trái) bạn có thể thêm những pm hay dùng vô đó khi sử dụng sẽ rất tiện hoặc bạn có thể cài đặt tự động̣ khóa phím... bạn tự tìm hiểu tiếp nhé :|

MinhThang

Manager
ơ .. thì biết là việt hóa rồi ^^ ...nhưng tóm tắt lại là chức năng phần mềm này để làm gì chứ .. chẵng nhẽ down về .. cài rồi .. thấy ko cần thiết thì lại xóa đi àh ..

hỏi là hỏi cái phần mềm này là để làm gì .. chứ có hỏi cách dùng đâu mà ..

Đây là pm miễn phí phục vụ cũng miễn phí luôn, vì vậy người dùng có thể tự tìm hiểu nếu thích. PV là web phi lợi nhuận, do đó những có nhiều câu hỏi không cần trả lời nếu mang tính chất trách nhiệm hoặc mệnh lệnh. Ở đây không có chẳng nhẽ nào cả.X-(

dangduc

Cái này phần mềm có phí mà crk chỉ việt hoá miễn phí thui bác ! Bác cứ nói thía anh em hiểu lầm lại chết ! hí

tuankbt

Các bác ơi, bản này có gì cải tiến hơn so với bản 2.0 không vậy?

dangduc

thay đổi được tên SmartSetting mặc định, đổi được icon của chương trình ! Xong

Caominh171

Bạn cứ tải về dùng thử,rồi tự mình rút ra nhận xét,chẳng fải tốt hơn sao??!!:-/. Nếu ko thích nữa thì gỡ bỏ nó,Dòng máy S60v3 gỡ bỏ ứng dụng dễ mà,đúng hông nè!!:D

tonytrung235

Đây là pm miễn phí phục vụ cũng miễn phí luôn, vì vậy người dùng có thể tự tìm hiểu nếu thích. PV là web phi lợi nhuận, do đó những có nhiều câu hỏi không cần trả lời nếu mang tính chất trách nhiệm hoặc mệnh lệnh. Ở đây không có chẳng nhẽ nào cả.X-(

anh thấy e hỏi có chỗ nào mang tính chất hay mệnh lệnh hay gì àh .. người ta ko biết thì người ta mới hỏi .. chứ biết rồi thì hỏi làm gì ..
mà với lại hỏi rất chi là lịch sự nhé .. trước khi hỏi thì cũng đã thanks .. chứ có phải là hỏi ko đâu ..
còn nếu ông anh thấy phiền thì có thể ko trả lời .. chả ai ép gì nhau cả ... sao cứ phải đá đểu người khác

còn nói về việt hóa ... nếu như ông anh nói .. thì mọi thành viên việt hóa chỉ cần cắm đầu cắm cổ vào việt hóa rồi ko nói tác dụng của phần mềm là gì thì làm sao ai mà biết nó là cái gì để mà down ...

hay là trong pv này có hàng trăm phần mềm việt hóa rồi down về rồi test .. test thấy ko cần thì xóa àh ...

nếu như thế ông anh ko thấy đầy người vẫn cứ hỏi ...ví dụ như " có ai biết phần mềm chỉnh setting hay đại loại là chỉnh icon gì đấy " nếu như ko biết tên phần mềm này là smartsetting thì sao ..mỗi người là đặt 1 câu hỏi như thế thì biết như thế nào ..

sao ngay từ đầu ko nói luôn là phần mềm này là gì thì có lên google có search cũng ra chứ đừng nói là search tron diễn đàn ..

ps.. e bức xúc nên nói thế thôi .. mọi người thông cảm

kp_enter

theo mình thì thế này nhé: diễn đàn là nơi để học hỏi và trao đổi nên mọi người đều có quyền hỏi hoặc thắc mắc nếu chưa biết nhưng bạn cũng nên tự mình tìm hiểu nếu có điều kiện chứ đừng nên lúc nào cũng "dựa dẫm" quá. Nếu bạn tôn trọng mọi người thì mọi người cũng sẽ tôn trọng bạn (mình chỉ góp ý thế thui nhé, vui vẻ mà ;))

Caominh171

Bản Fix lỗi đã dời lên đầu topic,các bạn down về cài lại hoặc chép đè vào máy để fix lỗi nha:p

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Lỗi phải gì :D Up file đã sửa vào bài 1 đi em cho dễ theo dõi.

haidang8989

Mọi người ơi. E muốn thay hình thanh bar của smartsetting ý. E thấy nhìu hướng dẫn vào C/E:system/app/smartsettings chép đè file smartsettings.mbm.
Nhưng khổ 1 cái là e chả thấy nó trong mục app. Cài kiểu j` cũng nằm trong system/data/smartsetting Mà lại hok có file smartsetting.mbm gốc để chép đè lên nữa chứ. Ai bít tại sao thì giải thích dùm e nhé ^^

Caominh171

Mọi người ơi. E muốn thay hình thanh bar của smartsetting ý. E thấy nhìu hướng dẫn vào C/E:system/app/smartsettings chép đè file smartsettings.mbm.
Nhưng khổ 1 cái là e chả thấy nó trong mục app. Cài kiểu j` cũng nằm trong system/data/smartsetting Mà lại hok có file smartsetting.mbm gốc để chép đè lên nữa chứ. Ai bít tại sao thì giải thích dùm e nhé ^^

Mình đã bung file ra xem,ko có file smartsetting.mbm như bạn nói :-?=> Ko thay đc thanh bar SmartSettings đâu bạn àh :-??

q630666

Bản này có thêm chỗ để thay chữ " Bàn phím đc khóa " = đoạn text khác .Ví dụ : "Mở bàn phím làm gì thế " :)) :))

Status
Không mở trả lời sau này.