• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobile Heart - Giao diện iPhone tuyệt đẹp

Status
Không mở trả lời sau này.

Kieu_Phong

Mobile Heart - Kết nối những trái tim

Chương trình này cho phép bạn thay đổi giao diện cho S60v3 thành giao diện của iPhone. Tuy là bản Tiếng Trung nhưng thấy nó quá đẹp nên vẫn muốn giới thiệu đến các bạn. Có 2 chế độ giao diện để bạn lựa chọn iPhone hoặc DIY .

Chương trình có giao diện iPhone tuyệt đẹp cùng với hiệu ứng transform đẹp mê ly. Mỗi 1 biểu tượng sẽ tượng ứng với 1 chương trình mặc định. Nó hiển thị tất cả các chương trình đã được cài đặt thêm. Thậm chí bạn có thể xóa các ứng dụng trực tiếp bằng cách bấm phím C , xóa nhanh hơn cả mặc định nữa ấy chứ. Có thể thực hiện cuộc gọi bằng cách bấm các số trong bàn phím để bắt đầu. Khóa bàn phím như mặc định.

Trong chế độ DIY bạn có thể thay đổi hình nền, sử dụng hình của bạn nên có thể thoải mái lựa chọn hoặc cũng có thể dùng hình nền của Theme. Có thể thêm hình chuồn chuồn, ba ba, cua, rùa ... bơi trên màn hình nhìn rất ngộ nghĩnh. Kiến bò không nhằm nhò gì cả. Ngoài ra bạn có thể cài đặt font chữ , màu chữ , thay đổi các vị trí của các biểu tượng và còn nhiều điều đang chờ bạn khám phá.

Donwload MobileHaert
Mã:
[URL]http://www.box.net/shared/sn5n1li8ll[/URL]
or
[URL]http://www.mediafire.com/?ziw5vthtzkm[/URL]
FishPond​
FishPond sẽ biến màn hình của dế thành 1 cái ''hồ cá'' . Những chú cá bơi lội tung tăng nhìn rất sống đông. Để tăng thêm phần sống động còn có cả âm thanh của chim chóc, con trùng, dế, ếch nhái... Bạn có thể cài đặt thời tiết nắng hoặc mưa cho thêm phần đa dạng, phong phú.

Khi sử dụng sẽ đẹp hơn,sống động hơn screenshot nhiều. Với pm này thì iPhone cũng phải chào thua.

Donwload FishPond
Mã:
[URL]http://www.box.net/shared/hmipe0mesq[/URL]
or
[URL]http://www.mediafire.com/?2ye2mtwznnk[/URL]

GGHEART-1.5

Last edited by a moderator:

cupidbaby

Tuyệt quá!Mỗi tội là tiếng trung!:(
Bạn có bản tiếng anh không ?Việt hóa thì càng tốt!:D

i_love_baby387

Chờ đợi bản Việt hóa thôi! Em ghét ngôn ngữ của bọn khựa :( Các bác SymPViet cố lên nhé:)

Kieu_Phong

Ai không biết tiếng Trung thì chú ý nhé. Để thoát và thay đổi giao diện thì bấm phím chọn trái đế hiện menu sau đó sang phải 1 lần (xem hình). Dòng đầu là thay đổi giao diện, dòng cuối để thoát. cũng như GDesk nó thay thế luôn cho màn hình chờ.

nicknguyen1980

Nghe quảng cáo thấy hay quá đang down về text thử xem sao.
Thank chủ topic nhé ! ( đang dùng mobie lên mạng nên k nhấn thank đc )

nima1985

Well-Known Member
Bạn ơi coi lại cái link box.net hộ mình,không down được,còn mediafie thì mình chịu rồi không xài được link đó!thanks...

nicknguyen1980

Sao mình cài vào nó cứ đòi kết nối wifi mà nhà mìng k có wifi,k kết nối thì pm tự động thoát ra luôn, ai biết chỉ giúp làm sao để nó k tự động kết nối hoặc chuyển sang kết nối gprs cũng đc miễn sao dùng đc pm là ok.thanks

hai_vuong

bạn làm ơn chỉ mình vô đâu để chỉnh cái này với
"Có thể thêm hình chuồn chuồn, ba ba, cua, rùa ... bơi trên màn hình nhìn rất ngộ nghĩnh."
thanks

MinhThang

Manager
Có ai giống như mình không, cài xong mở lên thì nó vẫn lên xong cứ chuyển đổi liên tục rồi tự thoát ra, hay RAM nhỏ quá không đủ để cho nó sài.:(

ngoinhauocmo

mình cài vào nó cứ đòi kết nối wifi,cài vào một lúc rùi nó cứ hỏi như thế rùi thoát ra lun ko chạy được.mấy bạn dều bị như thế rùi

ngoinhauocmo

đúng đó nhìu khi hàng tàu dùng rất good but PM này bây giờ ko dùng được ko bít có lỗi gì ko,ko dùng được cả hai pm trên hix hix
.đẹp thật.đỉnh hơn cả Myphone-Iphone nếu được việt hóa và dùng tốt

Chỉnh sửa cuối:

Kieu_Phong

bạn làm ơn chỉ mình vô đâu để chỉnh cái này với
"Có thể thêm hình chuồn chuồn, ba ba, cua, rùa ... bơi trên màn hình nhìn rất ngộ nghĩnh."
thanks
Nếu đang ở giao diện DIY thì bạn click vào biểu tượng con bướm để thay đổi. Ở giao diện iPhone cũng đổi được nhưng toàn tiếng tàu nên khó hướng dẫn.
Có ai giống như mình không, cài xong mở lên thì nó vẫn lên xong cứ chuyển đổi liên tục rồi tự thoát ra, hay RAM nhỏ quá không đủ để cho nó sài.:(
Có khi nào chương trình đang load mà a không chịu chờ mà bấm loạn lên không. :D

Status
Không mở trả lời sau này.