• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MobileLog - Quản lý cuộc gọi và tin nhắn các phiên bản

XuanTruong

Super V.I.P
MobileLog v3.0
Phần mềm quen thuộc đã có từ ngày còn dùng FW 2.x với cái tên iLog! Nay ra phiên bản mới đã hỗ trợ tốt cho OS 3.0 nhưng khổ nỗi lại phải MUA!:D Vào Cydia Add Source: cydia.iclarified.com Để cài!

hero0311

Chương trình này mình thấy FW3.0 của Tinh tế khi cài vào được và có thuốc như không hiểu sa lại chạy Ilog 2.1 vẫn được trên FW3.0. Cái này nhiên cứu nữa đây hihihhi

romeo_thai214

Lúc trước mình có lỡ cài MobileLog v 2.x vào OS 3.0 từ source Zacklyn.iphone.Sao bậy h mình k remove nó được.Có ai bị giống mình vậy k?Rồi h làm sao để remove nó vậy các bác???

tamtuvu

Vô WinSCP_No Wifi
private/var/stash/Applications/ delete Mobilelog.app
Reboot iphone

XuanTruong

Super V.I.P
chào các bạn,
Hiện nay ilog đã có trên Source http://www.vnmagic.net/cydia, các bạn vào đấy cài nhé và cho 8 số serial bất kỳ.
chúc vui

Độ chế lại phiên bản cũ để chạy được trên OS 3.x thôi Bạn ơi, vẫn lỗi đó (Khi bấm vào MŨI TÊN bên phải của các cuộc gọi đều bị THOÁT ra)!:( Còn MobileLog v3.0 mới chạy NGỌT NGÀO!:))

XuanTruong

Super V.I.P
Gộp vào đây cho gọn! Link Mediafire bị khìn khìn Down được có mấy trăm Byte à!;)

XuanTruong

Super V.I.P
Update phiên bản mới v3.1.1 làm việc tốt hơn trên OS 3.1.2 (Xóa từng số điện thoại riêng trong List được)!​

dienht

Active Member
Sao mình cài xong vào Recents thì không thấy list nào hết vậy, còn vào Messages thì có list (cài xong mình đã Reboot rồi) mình dùng 2G FW 3.1.2
Mình vào list chọn Edit rồi Clear All Calls thì nó cũng xóa hết số (mặc dù nó ko hiện lên số nào)

Chỉnh sửa cuối:

m0nk3y86

Sao mình cài xong vào Recents thì không thấy list nào hết vậy, còn vào Messages thì có list (cài xong mình đã Reboot rồi) mình dùng 2G FW 3.1.2
Mình vào list chọn Edit rồi Clear All Calls thì nó cũng xóa hết số (mặc dù nó ko hiện lên số nào)

Lúc đầu mình cài thì dùng đc, nhg sau khi restore IP thì cài vào cũng bị như bạn. Bạn nên remove nó đi, vào Cydia search sẽ có rất n bản tương tự để cài.