• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobipocket_reader.Đọc file .PRC trên mobile

buidunggdtx

Tôi có phần phềm này thấy thú vị lắm. Chỉ việc cài file "mobipocket_reader_7650_us.sis" lên mbile của mình là có thể tha hồ đọc sách pdf nhé

Vui lòng post hình minh hoạ bạn nhé!

Last edited by a moderator:

khuongdoan85

Nseries chạy ok luôn! K vấn đề j đâu

hix, phần mềm này có thích ứng với Nseri đâu bạn, mình vừa chyaj thử với N70 mờ có được đâu, mờ cho mình hỏi tý, bản này la 4.05 phải không , sao mình dung mobipocket ban 5.02 lại không đọc được đuôi ,pdf vây?? trả lời mình sớm ha, thanks!

diemhen_mobile

ông post bài nói rất tầm bậy, chả biết cái gì cả mà dám tuyên bố như thế. Mobipocket_reader làm gì đọc file PDF, chỉ đọc một số định dạng như prc( định dạng hay dùng trên PPC) và htm, html.

nguyenhongton

Chỉnh sửa cuối:

Thuannt8x

Tôi có phần phềm này thấy thú vị lắm. Chỉ việc cài file "mobipocket_reader_7650_us.sis" lên mbile của mình là có thể tha hồ đọc sách pdf nhé

Cái này dùng để đọc file *.prc mà

crest

mấy file này ra có phải là world trên computer ko các anh?

dracula_bg

không phải là word trên computer mà nó là dạng word của điện thoại, nếu trên computer có file word bạn muốn đọc trên điện thoại thì bạn cài bản mobilepocket reader của máy tính rồi dùng convert sang file prc để đọc trên điện thoại.

ptluyen

các bác cho em hỏi?
em cài chương trình đọc prc trên 6300. thấy đọc rất tốt, nhưng từ khi em tháo thẻ nhớ ra và lắp lại thì lại không đọc được nữa.máy báo lỗi: "chứng chỉ không đúng với ngày trên điện thoại" vậy là sao. hu hu em đã down và cài lại thì nó toàn báo lỗi như vậy.:(
:(:(:(:)(( . mong nhờ các bác giúp em với :(:)(:)((

jimmi_qyu

các bác cho em hỏi?
em cài chương trình đọc prc trên 6300. thấy đọc rất tốt, nhưng từ khi em tháo thẻ nhớ ra và lắp lại thì lại không đọc được nữa.máy báo lỗi: "chứng chỉ không đúng với ngày trên điện thoại" vậy là sao. hu hu em đã down và cài lại thì nó toàn báo lỗi như vậy.:(
:(:(:(:)(( . mong nhờ các bác giúp em với :(:)(:)((

Ah cái này đơn giản lắm bạn ah, bạn chỉ việc vào mục cài đặt, cài đặt ngày tháng lại là okey ah. Hình như la24/05 thì phải, bạn vào phần chi tiết của ứng dụng để xem là biết ngay ah.
P/s: Đây là khu vực dành cho symbian @60v2 nha bạn, 6300 của bạn là S40 không thuộc symbian

dominovn

cái này là đọc prc cha nội