• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MobiTubia_Trình xem video trực tuyến tại Youtube!!

Caominh171

MobiTubia v1.85 build 10 Donors S60v3 S60v5
[Cập nhật]

PM hỗ trợ xem video trực tuyến tại Youtube

[PASS]SymPViet[/PASS]​

taduong

cho em hỏi chút máy em là 5300XM ko có 3g thì có xem được video ở youtube ko ?

Kojiro

Super V.I.P
cho em hỏi chút máy em là 5300XM ko có 3g thì có xem được video ở youtube ko ?

Được, dùng qua gprs :)
Nhắc nhở: cấm ko được bó tem, hay bài nội dung Thanks nhé bạn. Vừa xóa mấy bài đó.

bioreee

sao không kết nối được với mạng vậy nè. Em đang xài mạng 3g viettel mỗi cái ứng dụng này là ko kết nối được:O

hadinhdiep

sao không kết nối được với mạng vậy nè. Em đang xài mạng 3g viettel mỗi cái ứng dụng này là ko kết nối được:O
do mạng bị rớt hoặc yếu quá không load đc. thui chứ mình vẫn xài bt

bioreee

ah! Mình kết nối được vào mạng rồi,chỉ vào "tìm kiếm" nó mới chịu kết nối,còn mấy cái như clip ưa thik hay clip mới nhất không hiểu sao không zô đựơc :( mình đã caì và có ý kiến thế này :
ưu điểm: có thể save lại những clip trên youtube (với lại ko biết máy các bác có sao không chứ em xem clip bằng cái youtube có sẵn trên máy xem khoảng được 10s là clip lại đơ cứng sau đó phải kéo về 0s đầu mới xem được tiếp,còn xem bằng cái ni thì không bị)
Khuýt điểm: hình như không xem được fun màn hình như cái youtube có sẵn :( tuy cái bài ni hơi cũ nhưng em vẫn có ý kiến như thế :)

llTuyetTinhCocll

A ơi, cái này sao trên máy mình nó phát âm thanh giật quá....ko biết là do máy hay pm nữa....tìm thì ok nhưng âm thanh thì chán quá....
Có cách nào khắc phục hem anh???