• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mod 9 HS mặc định thanh danh bạ firm ware cook dành cho dân lướt net

ShenTran

cho em hỏi khi cài Flashlite 4.1 là có thể xem dc video trực tuyến trên chương trình duyệt web mặc định cua dt luôn hả pác ! thanks

tuankhoi88

nói thiệt nha. chủ topic không Post thì thôi chứ post rồi thì ráng vào trả lời cho anh em dùm cái.
để ý bác từ bên tinhte qua đến bên đây...đa số trả lời được 1 vài câu đầu... bác định đem con bỏ chợ àh??????????

mathanh

nói thiệt nha. chủ topic không Post thì thôi chứ post rồi thì ráng vào trả lời cho anh em dùm cái.
để ý bác từ bên tinhte qua đến bên đây...đa số trả lời được 1 vài câu đầu... bác định đem con bỏ chợ àh??????????

:D:D:D:Dtại gì có những câu hỏi thuộc hàng siêu sao quá mình không biết trả lời như thế nào nên im lặng là thượng sách;;);;);;);;);;):|:|:|:|:| mình đâu phải tham gia 1 diễn đàn đâu, cả đóng diễn đàn trong nước và ngoài nước ...... mình đâu phải con nít, với lại bài viết đâu chỉ có 1 bài

ShenTran

còn tùy theo trang web nửa..................
pac trả lời như thế này là sao em ko hiểu , tức là có 1 số trang web xem dc va 1 so ko xem dc , đúng ko pác , pác có thể cho em vài địa chỉ trang web dc ko , để em test thử ! thanks

thechipmunks

:D:D:D:Dtại gì có những câu hỏi thuộc hàng siêu sao quá mình không biết trả lời như thế nào nên im lặng là thượng sách;;);;);;);;);;):|:|:|:|:| mình đâu phải tham gia 1 diễn đàn đâu, cả đóng diễn đàn trong nước và ngoài nước ...... mình đâu phải con nít, với lại bài viết đâu chỉ có 1 bài

trước hết là cảm ơn bác mathanh đã có công sức chia sẻ, nhưng đành rằng là bác tham gia nhiều diễn đàn, nhưng cũng ko nên đem con bỏ chợ thế. Anh em sốt ruột mới nói giục vậy, bên tinh tế cũng như bên pda mỗi câu hỏi mà e hỏi bác thì đợi khoảng 1-2 tuần thì bác mới trả lời. Bận nhiều 4rum quá thì post ít thôi.
Cho hỏi câu ngoài lề" có phải bác người Hoa ko ?"

mathanh

sao vậy, ừ người hoa. có phân biệt đối sử sao. đừng có chữi tui nha

thechipmunks

ai dám phân biệt với bác. chả qua thấy cái tên nên e đoán là người Hoa thôi :D.
mà e đang dùng bản cook 10 Hs của bác, cứ vào trang youtube , bấm vào xem video là bị văng ra. ko hiểu sao nữa

mathanh

thui mình lang thang ra 4 rum nước ngoài xem có gì mới môi về cho các bạn dùng