• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mod Button Exit cho SwissMP

Caohieu88

Các bạn Dowload về giải nén và Copy vào C\Resource\Apps nhé!

Caohieu88

uh
chep vào chr có thay đổi gì,hix:))
Của bạn at007 ko thay đổi ah, mình cài bản đó có tạo Button exit mà, hay bạn thử bản này xem, vừa Mod exit lại có cả Apps setup nữa >>

Chỉnh sửa cuối:

comin

Bạn nào xài P1i thì đừng cài chương trình này nha. Mình mới thử tối wa xong. Kết quả là xuất hiện nút EXIT như lời tác giả, nhưng khi thoát ra bằng nút EXIT đó thì máy lại ko thoát ra màn hình chờ mà lại thoát ra màn hình điện thoại, tiếp đó thì treo và restart máy. Thử lại máy lần vẫn vậy. Ghét wá remove SwissMP ra rồi cài lại thì hết.

Nói chung mod này ko ổn định cho P1i, xin các bác đừng thử mất công.

Nói chung, cũng xin chân thành cảm ơn tác giả. Nào bà con hoan hô tác giả cái nào để có nhiều động lực mod cho chúng minh cùng tét nhé.

motoboy

Caohieu cho hỏi làm sao để đưa thanh menu xuống phía dưới cùng màn hình nhi??? mình thăc mắc cái đó hoài mà chưa ai trả lời, hix

rockmeout

Caohieu cho hỏi làm sao để đưa thanh menu xuống phía dưới cùng màn hình nhi??? mình thăc mắc cái đó hoài mà chưa ai trả lời, hix

Ặc, có nghe câu hỏi này ở đâu đó và câu trả lời cũng nghe rồi luôn. Cái thanh đấy ko đổi được nhé, cùng là UIQ3 nhưng có cái trên cái dưới (Vd: P1 thì ở trên, p9 thì ở dưới)

tungduong157

Bạn nào xài P1i thì đừng cài chương trình này nha. Mình mới thử tối wa xong. Kết quả là xuất hiện nút EXIT như lời tác giả, nhưng khi thoát ra bằng nút EXIT đó thì máy lại ko thoát ra màn hình chờ mà lại thoát ra màn hình điện thoại, tiếp đó thì treo và restart máy. Thử lại máy lần vẫn vậy. Ghét wá remove SwissMP ra rồi cài lại thì hết.

Nói chung mod này ko ổn định cho P1i, xin các bác đừng thử mất công.

Nói chung, cũng xin chân thành cảm ơn tác giả. Nào bà con hoan hô tác giả cái nào để có nhiều động lực mod cho chúng minh cùng tét nhé.

May mà mình không tải về cài thử, không thì cũng toi, mình đang dùng con p1i

VinhDang

cả P990 cũng vậy bạn ơi! mình chép cái mà có cả app set up ấy, ko có exit mà lại thoát ra lâu lắc. mong sao bác CAOHIEU fix lại lỗi này, thanks!

Caohieu88

cả P990 cũng vậy bạn ơi! mình chép cái mà có cả app set up ấy, ko có exit mà lại thoát ra lâu lắc. mong sao bác CAOHIEU fix lại lỗi này, thanks!

hehe, bản này mình Post cũng khá lâu rồi, các bạn lại lôi trở lại ^ ^ ^. Thực ra đã có 3 Version Mod mới về Swiss của bác Dongxanh rồi, các bạn có thể tìm lại. Còn nếu không thì sử dụng bản Exit Picture Button Mod Swiss mà hiện tại mình đang dùng nhé! Bảo đảm rất đẹp, Dowload về giải nén và Copy bằng X-Plore vào X\Resource\apps ( X là ổ cài Swiss), Còn về Font chữ, đó là Font tiếng anh bạn ah!

ryu_

CaoHieu cho tớ xin bộ font giống trong hình của bác nào. Hồi trước có mà máy bị virus format mất hết huhu.... Bộ này đi với cái theme cướp biển Caribe thì đẹp. Mặc dù bít ko đúng topic nhưng chẳng bít post đâu cả, mod thông cảm nha. Thanks trước! Bộ font ở #7 nha, ko phải đầu tiên