• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MOD camera tăng chất lượng ảnh chụp cho Symbian 3rd

Status
Không mở trả lời sau này.

binhseu

Posted via Mobile Device innov8 đc ko bồ tèo :D. Mà hình như link cho N86 hỏng

dongtam

Symbian 3rd FP2 Edition Camera Mods
8MP | N86 8MP Không tải được nhờ bạn xem lại
xin cám ơn !

tuyetha

FP2 Chạy quá tốt!pm này hay thật.nhưng đã có ai cài trên FP1 Chưa vậy,FP1 không có thư mục như hướng dẫn cho FP2,mình đã thử tạo mới mà không thấy gì
Posted via Mobile Device

Hoden

Super V.I.P
FP2 Chạy quá tốt!pm này hay thật.nhưng đã có ai cài trên FP1 Chưa vậy,FP1 không có thư mục như hướng dẫn cho FP2,mình đã thử tạo mới mà không thấy gì
Posted via Mobile Device

vì a không có máy test nên không biết ảnh như thế nào ,và dòng nào chạy tốt chỉ chờ ý kiến của các bạn thôi;;)

kingofsea

Bên ip-mart đang thảo luận vụ này và nghi ngờ tính xác thực của nó.

//2 sample của pác chủ thread tấm đầu chưa lấy dc tiêu cự thì mờ mờ ảo ảo thế là đúng rồi, tấm sau lấy dc thì dĩ nhiên rõ hơn =))

@hero: E71 FP1

DUCBACLIEU

Tốt nhất nên thử như sau : trước khi cài cái này vào ,các bạn hãy chỉnh camera và chất lượng ảnh ở chế độ cao nhất .Các bạn nên đánh dấu vị trí ,góc độ của đt ,sau đó chụp ảnh và lưu lại. Sau đó cài file mod camera vào , chỉnh camera và chất lượng ảnh y như lúc nãy và chụp đúng lại cái ảnh lúc nãy (nhớ là để cho đúng góc độ như lúc ban đầu , vì nếu để đt kg đúng vị trí như lúc nãy sẽ ảnh hưởng đến ảnh chụp như: ánh sáng , focus ,độ nét .....) Và sau đó các bạn hãy so sánh 2 ảnh này trên màn hình computer xem sao ?:D:D:D:D:D:D:D

nokin

Đã thử trên E71, xác nhận là ... chẳng có gì thay đổi, từ chất lượng hình ảnh đến dung lượng file. Y hệt nhau k khác gì gọi là 1 tí.

kimthao

Sorry. I online by mobile. I think. It is not have different. Text on 5320.

Chỉnh sửa cuối:

nokin

Biết tiếng Anh thì cũng k nên post, huống chi vài chữ trọ trẹ sai lên sai xuống thế kia. Không biết tiếng Việt hả bác KimThao ???

Hoden

Super V.I.P
e71 có dùng được không bác? nếu có cho em xin. thank

không có bản cho E71 nhưng bạn có thể tải bản txt dúng theo độ pixel của camera và dòng fp 1&2 về tsset thử nha

Status
Không mở trả lời sau này.