• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mod camera v2 cho P990i,kiếm mãi mới có

khoa123

Bản cũ không mode gì quay video cũng bị giật nữa. Không biết máy của Hiếu có bị vậy ko? cách khắc phục thế nào nhỉ?

Posted via Mobile Device xài thử đi rùi pít àh pạn ơi,mình k fảj mod nhá,thấy fix lỗi nhìu nên mình pót,để mai mình lên net up cho pạn xem cái video của mình sau khi mod

khoa123

Posted via Mobile Device nói thật với bạn,nếu mà mình biết có rùi thì mình up làm gì,vả lại link bạn đưa là v1,v2 nằm tít ở dưới ai mà thấy,mình cũng thấy đâu nên mình up kái này ở nguồn khác nè,bạn đã xì pam 3 lần tạj cái link bạn đưa rùi đấy,xì pam vậy bạn đc gì k?link mới ở trang 3 là bản v1 chứ v2 gì,ok,mai mình up video khác lên,nhưng khi mod máy quay dung lượng video máy mình quá lớn nên sẽ up lên hót khác,cho các bạn xem,và sẽ thêm mấy hình

dengrumingzi

nói thật với bạn,nếu mà mình biết có rùi thì mình up làm gì,vả lại link bạn đưa là v1,v2 nằm tít ở dưới ai mà thấy,mình cũng thấy đâu nên mình up kái này ở nguồn khác nè.

tớ đâu có ý gì. Chỉ là thấy ngạc nhiên thôi. Bởi vậy nên đưa ra cái link đó để các bạn khác cùng đối chiếu xem có phải cùng một bản không thôi.

bạn đã xì pam 3 lần tạj cái link bạn đưa rùi đấy,xì pam vậy bạn đc gì k?

Xì pam là gì mình không hiểu, có lẽ là khẩu ngữ của học sinh sinh viên à???
Cái link mình đưa ra để mọi thành viên đều có thể xem và cho nhận xét mà. Ví dụ như ý kiến đồng thuận, phản bác, nghi ngờ, hài lòng......Phải có nhận xét khách quan đa chiều và chứng cứ rõ ràng chứ.

Rốt cuộc mình không hiểu bạn bực mình cái gì nữa.:|

link mới ở trang 3 là bản v1 chứ v2 gì,ok,mai mình up video khác lên,nhưng khi mod máy quay dung lượng video máy mình quá lớn nên sẽ up lên hót khác,cho các bạn xem,và sẽ thêm mấy hình

ý bạn nói cái link mình đưa không chuẩn xác à? Cái này thì mình không rõ. Mình mở trang đó rồi copy đường link gửi lên thôi mà. Có gì sai sót bạn cứ nói, làm sao phải bực mình vậy???

Cuối cùng, chúc bạn vui, thoải mái, không có gì phải tức giận với ý kiến thảo luận vô tư của các thành viên pdaviet nhé!