• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mod Contacts P990i by dongxanh

dongxanh

Chào các bạn

Đây là mod Contacts có Icon. Chỉ dùng được cho P990i

Copy 2 file RSC và MBM vào C:\Resource\Apps

Chúc vui vẻ

Last edited by a moderator:

Caohieu88

Em mở màn trước lấy may, ngày mai thi rùi :(( . Thanks anh Dongxanh nhé, tiện lợi hơn bản của Ces nhiều ^ ^
PS: V1.0 tức là sẽ còn cải tiến :D ,hãy tin ở ngày mai!!

dongxanh

Em mở màn trước lấy may, ngày mai thi rùi :(( . Thanks anh Dongxanh nhé, tiện lợi hơn bản của Ces nhiều ^ ^
PS: V1.0 tức là sẽ còn cải tiến :D ,hãy tin ở ngày mai!!

Vì mình bị hư Flip, phải tháo ra, nên khi làm mod chẳng biết nó thể hiện thế nào khi đóng nắp.

Nhân tiện cho hỏi bạn nào biết Flip của P990i bán ở đâu, giá khoảng bao nhiêu nhé.

lucky000

quá tuyệt vời! nhưng có một nhược điểm là các nút quá sát nhau ,nếu ngón tay to sẽ phải dùng bút mới bấm chuẩn được! bác có thể biến nút back thành icon và giãn các icon ra thì sẽ tiện lợi hơn !hi vọng sớm có bản final! cám ơn bác DongXanh nhé!

Caohieu88

Vì mình bị hư Flip, phải tháo ra, nên khi làm mod chẳng biết nó thể hiện thế nào khi đóng nắp.

Nhân tiện cho hỏi bạn nào biết Flip của P990i bán ở đâu, giá khoảng bao nhiêu nhé.

Em đã bổ sung ảnh ở bài #1 P990i ở Flip Closed rồi đó anh. Hôm qua bận ôn thi nên hôm nay mới add được, sorry anh!
@ALL: Bạn nào có biết hay có bán Flip của P990i thì PM cho anh Dongxanh nhé :p

Hic hic biết vậy lúc trước kg mua P1 làm gì....

Posted via Mobile Device

Tình hình này anh em dùng P1i tặng bác Dongxanh một cái dùng thì sẽ có bản MOD ngay mừ =))

ryo112

Mình có chỗ bán Flip đây, ở Nguyễn thái học,từ 200k-400k 1 cái
200k thì xước nhiều,
250-300k thì sơ sơ
400 thì gần như mới...

Caohieu88

Bạn bán hay người khác bán vậy, nếu bạn bán thì cho anh em xem hình với nhé, cũng muốn thay Flip cũ cho máy nó mới đồng đều ^ ^

calvinklein87

Hic hic biết vậy lúc trước kg mua P1 làm gì....

Posted via Mobile Device

trùi p1 xài ngon chứ ko bị đứng máy..chán ah!! đổi ko bro p990i nè còn bảo hành cuối tháng 12 (TGDD) hộp xách đầy đủ thẻ 2g..máy nhìn còn cứng hơn là máy mới lun ne!!!:D
ở Biên Hòa ne!!!
thank bác DongXanh nha cung kha tien loi do nha...

tuanhung1433

Mình có chỗ bán Flip đây, ở Nguyễn thái học,từ 200k-400k 1 cái
200k thì xước nhiều,
250-300k thì sơ sơ
400 thì gần như mới...

Bác cho cái d/c để dành luôn đi. Cái vụ flip này còn phièn hà với nó nhiều àh. Lật tới lật lui tiêu cọng cáp lúc nào không hay.

lamquangtu

Mod Contacts P990i by dongxanh - Changed Icons

Cảm ơn bác Dongxanh rất nhiều, em xin mạn phép được post bản mod contact của bác nhưng em đã thay đổi lại các icons như trong hình để anh em nào thích thì dùng (hy vọng bác không phật ý)

Realvn

Bác cho cái d/c để dành luôn đi. Cái vụ flip này còn phièn hà với nó nhiều àh. Lật tới lật lui tiêu cọng cáp lúc nào không hay.

Bro nào cần flip mình để lại cho lun nè, đúng 350k nhe, flip gần như mới, k trầy xướt gì cả. Mới đem về mình đã tháo flip ra vì thấy flip cộm quá, xài k quen. Bán kiếm tiền mua pin dung lượng cao cho em nó ^o^. 0983637901- 08-2592056

dongxanh

Cảm ơn bác Dongxanh rất nhiều, em xin mạn phép được post bản mod contact của bác nhưng em đã thay đổi lại các icons như trong hình để anh em nào thích thì dùng (hy vọng bác không phật ý)

Posted via Mobile Device

Bộ icon của bạn cũng rất đẹp. Mình cũng rất thích. Cảm ơn nhiều nhé. Vậy là bộ sưu tập icon của mình lại được bổ sung thêm để có thể dùng cho các mod tiếp theo. Nếu mình có làm thêm mod icon nào nữa thì lần này sẽ có thêm công của bạn đấy :)

huynhminhhung

nhờ bác Dongxanh làm cho bản Tiếng Việt đi . thấy đẹp quá mà máy mình dùng TV hổng xài được . cảm ơn bác

lamquangtu

Posted via Mobile Device

Bộ icon của bạn cũng rất đẹp. Mình cũng rất thích. Cảm ơn nhiều nhé. Vậy là bộ sưu tập icon của mình lại được bổ sung thêm để có thể dùng cho các mod tiếp theo. Nếu mình có làm thêm mod icon nào nữa thì lần này sẽ có thêm công của bạn đấy :)

Vậy thì... bác vô đây http://pdaviet.net/showthread.php?t=39915&page=2 lấy nốt bộ em mod icons cho bản Mod Messaging final của bác đi :D