• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mod Đầu tiên cho N8-00 Tăng chất lượng Camera

vnmsc

HyperX cuối cùng đã phát hành mod tùy chỉnh của mình cho camera N8 Nokia mà thực sự cải thiện chất lượng hình ảnh và video (dĩ nhiên sẽ tăng thêm một vài MB thêm vào các tập tin).

Tải về (.sis) sin rồi cài và thưởng thức nhé

Chỉnh sửa cuối:

sieutocdo1994

tiết thật, ko có máy để test :( . hình như sau khi sài mod này hình chụp sẽ ko bị nén lại nửa vài sẽ có dung lượng khoãng 11MB

Khoaaaa

Active Member
Sẻ còn nhiều nhiều mod nửa cho n8 ,nhưng mình ngỉ fần lớn sẻ dành cho camera,vũ khí chính của n8 mà

dduuoonngg88

n8 thì phải chuyển sang bên symbian^3 chứ có topic riêng cho symbian^3 rui mà.liệu n8 có giảm giá xuống 8tr5 đến 9tr không nhỉ.(ý mình là khoảng 6 tháng nữa ấy)

vnmsc

n8 thì phải chuyển sang bên symbian^3 chứ có topic riêng cho symbian^3 rui mà.liệu n8 có giảm giá xuống 8tr5 đến 9tr không nhỉ.(ý mình là khoảng 6 tháng nữa ấy)

Khi mình vết bài này thì chưa có Topic S^3 nên ới viết ở đây . Việc này phải nhờ các Mod chuyển dùm
Giàm giá có vẻ ko có rồi , dù sao cung hi vọng nhưng mình thấy máy cao cấp của Nokia Ko có hiện tượng giảm giá mạnh đâu