• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MOD font và chia sẻ font hoàn chỉnh "Bài 345"

hoangtuan90

Bạn đừng có chép font vào thư mục C(E):\resource\font gì đó, cứ để nó ở đâu đó, miễn là đừng trong thư mục hệ thống, rồi dùng FontRouterMan chọn đường dẫn đến nơi đặt font đó.

Mìng cài đc font rồi nhưng mà sao vào tin nhắn hay music player vẫn là font mặc định của máy vậy?nó không đổi hoàn toàn sao?

Trunghuy90

Mìng cài đc font rồi nhưng mà sao vào tin nhắn hay music player vẫn là font mặc định của máy vậy?nó không đổi hoàn toàn sao?

có nó sẽ đổi hoàn toàn khi và chỉ khi font m đang cài đc mod hoàn chỉnh!

Ballad_NhoEm

maddot co thể add unicode va symbol cho Ballad_NhoEm những font này được không? Nếu được thì thanks maddot rất nhiều, mong hồi âm!

phamnhudoan

Không có ai làm việc nữa đâu mà đưa font lên để mod cho mấy bạn đâu . Đóng topic đi là được rùi đó .

smileforeverv1

các bác ơi. cho em hỏi các font của mình khi thay vào nó cứ nhòe nhòe thế nào ý. mong các bác khắc phục nhé

Thuong2

Anh có thể giúp em sửa lại fonts này dc ko .NSSB60_md.ttf. Ở trang 2 ấy.khi viêi chữ ê dấu ^ không nằm đúng vị trí.vẩn có môt số lổi nhỏ.chử dính gần nhau. Anh add tiếng trung vào cho em luôn nha.

Cho mấy cái lo go luôn nha. Xong anh up link dùm ở vietup hay ở trang nào mà dt tải về dc ấy anh nhé.

beybe01

cho e hỏi font này tên gì ạ

kevin_fire

cho mình xin font thật nhiều ngôn ngữ mà chữ font nó đẹp và teen kiểu chũ viết tay với ?

Binkutebin

Test thử nhé! mới làm chưa có kinh nghiệm.

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?pdph9d461v7lebh[/DOWNLOAD]
Font chưa làm đã trên 3M sao khi làm xong lại còn 1M9 là sao? Nên full kí tự đặc biệt thì fải nặng hơn chứ!

AlyCuong

Active Member
Font chưa làm đã trên 3M sao khi làm xong lại còn 1M9 là sao? Nên full kí tự đặc biệt thì fải nặng hơn chứ!

Bạn phiến diện quá, thấy 1 mà k thấy 2. Bạn k thấy mình nén vào gói .rar rồi hả, giải nén ra là gần 4Mb đó bạn. Hix:|