• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mod giao diện đẹp cho X-plore 1.30

trungbang1186

nếu như viễn đàng mình có rồi thí xin máy pro xoa dùm nhá.nếu ai thích thì có thẻ tải vè dùng.trông củng đệp lám.

MinhThang

Manager
Đẹp thì có đẹp mà Tiêu đề sai chính tả, Mod CongVoi sửa hộ cho anh em.

phanminhtri

fonts chữ của a có hiển thị tiếng việt đc kô,bàn fím ảo có lỗi hok nếu hok thí share cho e nhá hậu tạ ^^

trungbang1186

mình củng o biết bửa.vì mình xài tiến hoa mà.có hiển thị tiến viết nhưng xấu lấm.uh mình viết sai chính tả mà mình cũng o biết luôn.xin bác congvoi sủa dùm em

phanminhtri

mình củng o biết bửa.vì mình xài tiến hoa mà.có hiển thị tiến viết nhưng xấu lấm.uh mình viết sai chính tả mà mình cũng o biết luôn.xin bác congvoi sủa dùm em

hỳ chủ yếu là font chữ có bị lỗi bàn fím ảo và symbol hay ko thoy,tại trên diễn đàn font bị lỗi bàn fím ảo

Posted via Mobile Device

tinh_la_gi

Administrator
hỳ chủ yếu là font chữ có bị lỗi bàn fím ảo và symbol hay ko thoy,tại trên diễn đàn font bị lỗi bàn fím ảo
Lổi này fix từ lâu rồi mà bạn..vào bõ Thảo Luận hoặc VH ấy

phanminhtri

Lổi này fix từ lâu rồi mà bạn..vào bõ Thảo Luận hoặc VH ấy

e muốn nói bộ fonts chữ giống bạn Trungbang kìa,font chữ gjống fonts hoa khang thiếu nữ,vừa hiễn thị đc tiếng việt,vừa ko bị lỗj bàn fím ảo,symbol,bác TLG có thì share cho e với,a congvoi kêu e kiếm bác hỏi thử mà e chưa gặp đc,MONG TIN BÁC

Posted via Mobile Device

phanminhtri

thanks nhaz đẹp lắm,nhưng tiếng việt đúng là hiện thị kô đc đẹp,dù sao cũng cảm ơn bạn