• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[MOD] Loại bỏ biểu tượng đèn flash của 523x

Mr_Sweet

Mod này sẽ chuyển biểu tượng đèn flash thành chuyển chế độ giữa chụp ảnh và quay phim. Vì cái flash với 523x là vô ích. Nhưng mà do là mod đi sưu tầm lên chỉ có Tiếng anh. Nhưng vì nó hay lên mình cũng chuyển cái file sang *96 vẫn dùng được ở ngôn ngử TV nhưng khi vào camera là TA.
- Mod nào dành về cái file ngôn ngữ chỉnh sửa giúp luôn.

File download :

Mr_Sweet

Tải thì phải thử, mà thử thấy ok thì mới cảm ơn, mà hôm nay chưa thử thì vài hôm nữa thử thì cảm ơn sau >:)
Yên tâm đi. Mod này mình đã test roài. Chỉ là k bít chỉnh file ngôn ngữ lên dù sài TV nhưng chế độ camera vẫn là TA thôi. Nhưng dù sao thì nó vẫn hay hơn cái biểu tường đèn flash

0908727527

Yên tâm đi. Mod này mình đã test roài. Chỉ là k bít chỉnh file ngôn ngữ lên dù sài TV nhưng chế độ camera vẫn là TA thôi. Nhưng dù sao thì nó vẫn hay hơn cái biểu tường đèn flash

Send cho mình cái file r96 gốc đi :D

Chỉnh sửa cuối:

atrau

Mình tải về không định dùng mà chỉ định VH, ai ngờ đúng lúc win cùng unikey cùng dở chứng, lại thấy nhiều string quá nên hơi ngại :D. khoảng 2-3 hôm nữa mà ko ai làm mình VH thử cho.

ngviethoa

cần gì VH.
làm luôn file r96 nè.
nhưng k hiểu chỉnh digits lộn hay sao mà lúc chuyển về thì lại hình đèn flash off mới cay.

atrau

cần gì VH.
làm luôn file r96 nè.
nhưng k hiểu chỉnh digits lộn hay sao mà lúc chuyển về thì lại hình đèn flash off mới cay.

Thì mình chỉ sưa ngôn ngữ trong file r96 thôi mà, không có fiele đấy chẳng lẽ nhồi tiếng Việt vào file r01
Mà mình làm xong rồi, có post rồi đấy.