• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mod nút EXIT cho Walkman 2

dongxanh

Trong file Walkman.rsc của Walkman (2.0, 2.1, 2.5) có một chỗ có chữ EXIT, nhưng không tài nào kích hoạt cho nó hoạt động được.

Sau khi suy nghĩ nát nước, cuối cùng mình cũng đã tìm ra giải pháp để tạo ra một nút EXIT cho chương trình được nhiều người ưa thích này

FILE NÀY DÙNG ĐƯỢC CHO P990, M600, W950 luôn nhé. Và dùng được cho bất kỳ phiên bản nào của Walkman 2

Các bạn vào C:\Resource\apps tìm file WalkmanPlayer.rsc và đổi tên nó thành WalkmanPlayer.rsc.bak để dự phòng

Sau đó copy file tải về được vào C:\Resource\apps là xong, khỏi cần khởi động lại máy

Chúc vui vẻ

Caohieu88

Cảm ơn bạn Dongxanh về tất cả các bài Mod Exit của bạn, thật tuyệt!!!

Caohieu88

Mình cài rồi, nhưng Walkman2.5 của mình chẳng hiểu sao lại ko có Button Exit ở cuối màn hình như trên ảnh, mình chỉ có chữ Exit khi Click vào chữ Walkman thôi, có ai bị giống mình ko, các bạn chỉ giúp mình với !!!

at007

Trong file Walkman.rsc của Walkman (2.0, 2.1, 2.5) có một chỗ có chữ EXIT, nhưng không tài nào kích hoạt cho nó hoạt động được.

Sau khi suy nghĩ nát nước, cuối cùng mình cũng đã tìm ra giải pháp để tạo ra một nút EXIT cho chương trình được nhiều người ưa thích này

FILE NÀY DÙNG ĐƯỢC CHO P990, M600, W950 luôn nhé. Và dùng được cho bất kỳ phiên bản nào của Walkman 2

Các bạn vào C:\Resource\apps tìm file WalkmanPlayer.rsc và đổi tên nó thành WalkmanPlayer.rsc.bak để dự phòng

Sau đó copy file tải về được vào C:\Resource\apps là xong, khỏi cần khởi động lại máy

Chúc vui vẻ
bác dongxanh dùng bộ font đẹp wa,share cho em với,thank:D