• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mod tăng tốc giúp máy bạn chạy nhanh hơn

calvinklein87

cái này thầy nhiều người gửi tin nhắn hỏi mình wa nên h mình post lên lại cho ae nha..cái này là của bác CongVoi em tìm bài của bác ko thấy nên h em post lại thui..
cái đầu tiên là file tăng tốc trong đó là 2 file.cài lần lượt vào ổ C nhé
cái thứ 2 thì copy theo đường dẫn la ok
khởi động lại máy!!!
mình test thì thấy cũng nhanh nhưng ko đáng kể???bạn test cho mknh ý kiến nha

lucky000

cho anh hỏi con chỏ chuột là con gì trên máy P990i thế? sao anh dùng mãi không biết con chỏ chuột nó thế nào?

tommynguyen1961

cho anh hỏi con chỏ chuột là con gì trên máy P990i thế? sao anh dùng mãi không biết con chỏ chuột nó thế nào?

nó có nghĩa là phím lăn trên dt đó bạn. Tác dụng của nó giúp lăn qua các ứng dụng bạn chọn lựa nhanh hơn thôi.

calvinklein87

đúng rồi bạn ah!! mình đặt tên như vậy cho dễ nhớ đó mà thực chầt nó là chuyện động wa các icon cho nhanh đó mà!!!nhiều khi cứ bị lác đó
bạn phải cài vào ổ C mới có tác dụng chứ

cantienwa100

:D vậy hả h mới bít bảo sao chả thấy tác dụng gì mấy cứ tg? máy mình nhanh quá rồi không thể nhanh thêm được nữa mới chết chứ hị hị mặc dù down cua pác con voi rồi nhưng vẫn thank pác >> sướng nhé =))

lucky000

:D vậy hả h mới bít bảo sao chả thấy tác dụng gì mấy cứ tg? máy mình nhanh quá rồi không thể nhanh thêm được nữa mới chết chứ hị hị mặc dù down cua pác con voi rồi nhưng vẫn thank pác >> sướng nhé =))
Bác Con Voi nghe thấy chắc ngất luôn! hix ! :D

CongVoi

Super V.I.P

Ui ui.Lại có người tiếc thanks kìa X-(

cantienwa100

#9 Hôm Nay, 10:51 PM
CongVoi

Nơi cư ngụ: Quỳnh Lưu-Nghệ An
Điện thoại: SE P990i and N95 8G Hack V30
Được Thank 26,344 lần (trong 2,706 Bài)

Huân chương

Tổng số huân chương: 2

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi cantienwa100
vậy hả h mới bít bảo sao chả thấy tác dụng gì mấy cứ tg? máy mình nhanh quá rồi không thể nhanh thêm được nữa mới chết chứ hị hị mặc dù down cua pác con voi rồi nhưng vẫn thank pác >> sướng nhé

Ui ui.Lại có người tiếc thanks kìa

tiếc đâu mà tiếc =.=! spam kin wó

cantienwa100

sr !!!
pác congvoi ơi cho hỏi với mấy chủ đề iem gửi "xin pm chát + xin skin cho walkman bị chuyển đi đâu dzy" :(

CongVoi

Super V.I.P
sr !!!
pác congvoi ơi cho hỏi với mấy chủ đề iem gửi "xin pm chát + xin skin cho walkman bị chuyển đi đâu dzy" :(

Bị các sếp trên của tớ xoá òy.Mình trả lời rùi,nhưng cũng bị xoá nốt.Vì bạn lập tiêu đề sai.Hãy vào các mục yêu cầu mà yêu cầu :)

cantienwa100

hjx cứ tưởng xin skin thì vào mục skin xin ứng dụng thì vào ứng dụng thế mấy cái vấn đề xin xỏ này vào đâu để post hả pác Y__Y

trungtien3000

các bác ơi jup' em với..em vừa làm xong Walkman 2.5...dùng ..sau đó em khởi động lại thì máy không vào được nữa...bật máy lên cứ reset liên tục (chưa vào được giao diện chính chỉ dừng ở logo sony rồi lại reset lại) em phải làm ji` đây.

--------------------------------------------------------------------------------

CongVoi

Super V.I.P
các bác ơi jup' em với..em vừa làm xong Walkman 2.5...dùng ..sau đó em khởi động lại thì máy không vào được nữa...bật máy lên cứ reset liên tục (chưa vào được giao diện chính chỉ dừng ở logo sony rồi lại reset lại) em phải làm ji` đây.

--------------------------------------------------------------------------------

Chạy FW lại máy thôi.Do bạn chép không cận thẩn nên bị ý mà :|