• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Mod] Tự động đổi bàn phím chữ & số -> QWERTY khi xoay (C6)

mrquyen1993

cái này mình gửi cho NGviethoa rồi của bọn PNHT lập nhiều topict quá gây loãng đó:-?

deptraiketao_bn

VD: Mình cook vào firm rồi xoay nhiều chán giờ muốn khi quay máy k hiện ra cái bàn phím qwert nữa có thể vào đâu để tắt cái đấy đi

NguyenDuyThanh

cái này mình gửi cho NGviethoa rồi của bọn PNHT lập nhiều topict quá gây loãng đó:-?

Thấy các topic tổng hợp #1 đều ko post nên share cho mọi người thôi. Có rồi thì mod close hoặc gộp vào cũng đc, ko có thì mọi người xem và download về.

VD: Mình cook vào firm rồi xoay nhiều chán giờ muốn khi quay máy k hiện ra cái bàn phím qwert nữa có thể vào đâu để tắt cái đấy đi

Cài đặt >> Cảm biến >> Tắt.

hiepa2

Cái này hay nè,nhưng mà có cách nào không phải cook không?Mình chả biết add vào rofs2 làm sao cả:(

thanhhaifire

haizz quăng vào kon 5k8 CFW N97mini thì ko v2o đc bất cứ thứ gì lên quan soạn thảo đành jaf lại

NguyenDuyThanh

Đang làm cho phím mặc định mà. Có nhiều người ko dùng swype thì cần mà ^^ Bàn phím swype nói gõ đơn thì rất chậm và lag.

natan

Đã thử trên Fw của Mathanh nhưng kô thành công, bỏ vào gây ra lỗi kô vào được tin nhắn