• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Modding: Mobi Pocket Reader Mod

CongVoi

Super V.I.P
Introducing Exit Button in Mobi Pocket Reader

Công cụ Mod này,giúp chương trình đọc sách trong máy bạn Mobi Pocket Reader có thêm mục Exit.Chỉ áp dụng với bản 5.2(540) thôi nha.
Cách làm: copy mobireader_20000d45.rsc file vào X:\Resource\Apps\
(X ở đây là nơi bạn cài Mobi Pocket Reader ở trên máy hay trên thẻ)

Chỉnh sửa cuối:

funnycool

Bác CONGVOI ơi, cái này có cài được cho MobiPocket Reader 5.2(550) ở bài viết EBOOK DÀNH CHO UIQ 3.0 của bác không?

nguyenvthai

Introducing Exit Button in Mobi Pocket Reader

Công cụ Mod này,giúp chương trình đọc sách trong máy bạn Mobi Pocket Reader có thêm mục Exit.Chỉ áp dụng với bản 5.2(540) thôi nha.
Cách làm: copy mobireader_20000d45.rsc file vào X:\Resource\Apps\
(X ở đây là nơi bạn cài Mobi Pocket Reader ở trên máy hay trên thẻ)

Cảm ơn bạn nhé ! mình là dân nghiện truyện ! ^^

Son_Do

Well-Known Member
Chắc congvoi đang để đuôi 20 phải không?, theo mình thì nên đổi thành 10 cho nút Exit nằm cạnh nút Back ngoài màn hình, tiện hơn.

myp990i

Em đang dùng nhưng ko biết là bản nào? Vậy bác gửi bản đó lên luôn cho ae ai chưa có thì down luôn cho tiện/
Thank

THAMTUTU

Bác CONGVOI ơi, cái này có cài được cho MobiPocket Reader 5.2(550) ở bài viết EBOOK DÀNH CHO UIQ 3.0 của bác không?

Cái nàu không cài vào 5.2(550) được bác nhé. Cài vào mở MR ko được đâu. Mình đã test thử rồi phải. cài đè lại lại file gốc.