• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MỜI ANH EM PDAVIET THAM GIA ĐỔI AVATAR CHÀO MỪNG QUỐC KHÁNH 2-9

tinh_la_gi

Administrator
Nhân dịp Quốc Khánh 2-9, mọi năm rất nhiều anh em treo cờ tổ quốc lên avatar, nên năm nay TLG đặc biệt thêm vào trong Avatar mặc định để anh em có thể chọn cho đồng bộ và dĩ nhiên khi chọn theo mặc định này anh em sẽ có được 1 cái avatar với kích thước hơi bị to hơn so với bình thường :))

Hướng dẩn đổi avatar nhanh bằng hệ thống avatar trên PV

Bước 1: đăng nhập vào tài khoản của bạn

Bước 2: Nhấn vào đây

Bước 3: Chọn Avatar bạn thích như hình (đang cập nhật thêm)

khong_co_ai

Active Member
admin ơi ko đổi được từ PDA à. Tui online bằng SP nhưng click vào bị lỗi phải quay về trang chủ

saodoingoi142

Moderator
Mỗi người đều có mỗi cách thể hiện phong cách Avatar riêng, chung quy lại anh em PDAViet cùng hướng về Đất nước, hướng về màu cờ sắc áo nhân ngày Lễ Quốc Khánh 02/09 là Ok rồi!!!
Cá nhân mình lục lọi mãi mới kiếm lại được cái Avatar kiểu cũ này nên đã treo ngay khi có thông báo!!!hiii ;;)

MinhThang

Manager
Mỗi người đều có mỗi cách thể hiện phong cách Avatar riêng, chung quy lại anh em PDAViet cùng hướng về Đất nước, hướng về màu cờ sắc áo nhân ngày Lễ Quốc Khánh 02/09 là Ok rồi!!!
Cá nhân mình lục lọi mãi mới kiếm lại được cái Avatar kiểu cũ này nên đã treo ngay khi có thông báo!!!hiii ;;)

Sao giống Avata mình thế nhỉ?

Dragon459

Manager
Xin đóng góp 1 logo. Hơi muộn xíu vì có vài việc ngoài ý muốn. Link ảnh dẫn tới psd để các Ad có thể sử dụng nếu cần
Nền phía sau là Tác phẩm Trường Sa - Việt Nam của Lê Văn Hùng

tinh_la_gi

Administrator
Xin đóng góp 1 logo. Hơi muộn xíu vì có vài việc ngoài ý muốn. Link ảnh dẫn tới psd để các Ad có thể sử dụng nếu cần
Nền phía sau là Tác phẩm Trường Sa - Việt Nam của Lê Văn Hùng

Rồng lúc này gặp mưa quá nên chậm rồi đây :-?