• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mời đăng ký offline chào mừng ngày hội lớn của daynghequynhon tại Tp.Quy Nhơn !

minhtanmobile

Vì cộng đồng GSM-VIỆT NAM, tình hữu nghị giữa các anh em bạn bè bốn phương , giao lưu trao đổi học hỏi . Thân mời toàn thể anh em chúng ta vui lòng đến dự buổi họp mặt offline lần đầu tiên tại TP.Quy Nhơn . sự có mặt của các anh em là niềm vinh hạnh cho hội GSM Quy Nhơn chúng tôi .
Kính mời

huudatqn

Sao không thấy ai ở Quy Nhơn hưởng ứng nhỉ!
Các anh em hãy tập hợp lại đi. Đừng để thành phố mình trống vắng chứ!
Kiếm nơi nào đó mình tụ lại đi, tất cả các chiến hữu nhé.=D>

Anh em Quy Nhơn vào đăng kí đi nào, bạn thêm ngày giờ và địa điểm nhé, ghi chung chung vậy các mem không hiểu. Rất tiếc hiện giờ mình không ở Quy Nhơn. :D

minhkhoa2007

Gặp nhau đó là 1 điều tốt,nhưng trước hết cần phải có địa điểm cụ thể,bàn bạc gặp nhau như thế nào và kinh phí gặp nhau sẽ như thế nào(cái này rất quan trọng đó nha):D. Chắc cái dzụ này hơi khó đó nha.

Vietvnn

Super V.I.P
Đại diện PDAViệt miền trung chúc buổi off của anh em thành công tốt đẹp. =D>=D>=D>
Vietvnn

minhkhoa2007

Trân trọng kính mời các anh em trên diễn đàn PV tại Quy Nhơn 1 buổi uống cafe để cùng nhau gặp mặt. Kinh phí 1 buổi cafe thì các bạn cứ yên tâm, mình sẽ lo, okkkkkkkkkkkk:D:D:(:)(:)(:)((Các bạn cứ vào đây và mình cùng nhau hẹn địa điểm cụ thể.

XuanTruong

Super V.I.P
Trân trọng kính mời các anh em trên diễn đàn PV tại Quy Nhơn 1 buổi uống cafe để cùng nhau gặp mặt. Kinh phí 1 buổi cafe thì các bạn cứ yên tâm, mình sẽ lo, okkkkkkkkkkkk:D:D:(:)(:)(:)((Các bạn cứ vào đây và mình cùng nhau hẹn địa điểm cụ thể.

Thanks Bạn! Khi nào xuống đó Mình sẽ liên lạc với Bạn nhé!!!=D>=D>=D>

visaoyeu

hehehehe em cũng ở Quy Nhơn đây hôm nào uống cf chứ anh minh khoa , hình như ở QN ít người tham gia 4rum này lắm sao mà chẳng ai pm thế nhỉ?

humiho

đúng là mem ở QNhơn đếm trên đầu ngón tay...:(. Có ai đứng ra "điểm danh" xem thử được bao nhiêu người không nhỉ? festival Tây Sơn Bình Định sắp đến rồi, anh em PDA Việt ở QN có hoạt động gì hưởng ứng không nhỉ????? theo tôi biết thì ngoài minhkhoa2007 là VIP mem thì còn shogunr125 cũng là VIP mem tích cực lắm lắm...

XuanTruong

Super V.I.P
đúng là mem ở QNhơn đếm trên đầu ngón tay...:(. Có ai đứng ra "điểm danh" xem thử được bao nhiêu người không nhỉ? festival Tây Sơn Bình Định sắp đến rồi, anh em PDA Việt ở QN có hoạt động gì hưởng ứng không nhỉ????? theo tôi biết thì ngoài minhkhoa2007 là VIP mem thì còn shogunr125 cũng là VIP mem tích cực lắm lắm...

Anh Em ở Qui Nhơn cứ hô hào đi! Khi nào có Off Mình có khả năng sẽ xuống tham gia!:p=D>

NhatToai

Super V.I.P
Khoảng một tuần nữa mình có mặt ở Qui Nhơn,mình xuất thân từ đây mà.À,các bạn hay gặp ở cafe nào vậy?
Mười ngày trước cũng có ra QN,vậy chuyến tới các bạn QN cùng cafe với mình nha,kinh phí mình lo được.

Chỉnh sửa cuối: