• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MỖI NGÀY LÀM MỘT VIỆC TỐT!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
Hixxxx từ ngày mình đăng bài đến nay, không có người nào làm việc tốt cả? Bình thường thì Topic này rất đông...?:|

AnhPheCT

Ac!!! Hôm nay bun ghost WinXP cho KH. Không lấy tiền công!! (Tại vì KH có 1 cô con gái xinh ơi là xinh....Xin được số ĐT) Làm dùm luôn!! Có phải việc tốt hông ta!!!?

JongZiZi

Ac!!! Hôm nay bun ghost WinXP cho KH. Không lấy tiền công!! (Tại vì KH có 1 cô con gái xinh ơi là xinh....Xin được số ĐT) Làm dùm luôn!! Có phải việc tốt hông ta!!!?

Mình giống bạn. Hai bé ở mướn nhà mình ngay fòng kế bên. Mình quyết định hôm nay nghĩ rình 1 bữa. Một điều thật tuyệt vời. :))

poison071089

Mình giống bạn. Hai bé ở mướn nhà mình ngay fòng kế bên. Mình quyết định hôm nay nghĩ rình 1 bữa. Một điều thật tuyệt vời. :))
Em để ý bác này rồi nhé ! Hay có những hành vi lời nói quá khích ! Bác rình nta làm gì ? 113 đấy !

Posted via Mobile Device

HotelHoangMinh

Hôm nay có 01 người lạ, dáng vẻ nghèo khổ , hơi lớn tuổi gặp mình và than vãn là muốn về quê thăm con bệnh nặng nhưng không có tiền và xin mình tiền đi xe là 50.000d. Mình đã động lòng và đưa bà ấy 50.000d. Sau khi bà ấy đi mình lại suy nghĩ không biết lòng tốt của mình có bị lợi dụng hay không? Mình có bị lừa không ta?

poison071089

Bác hotelhoangminh tốt nhỉ , kệ đi bác ạ ! Cữ nghĩ mình đã làm 1 việc tốt để lòng thấy thanh thản !
Ông trời có mắt là cho bác thêm EXP đó ! Hihi

Posted via Mobile Device

JongZiZi

Em để ý bác này rồi nhé ! Hay có những hành vi lời nói quá khích ! Bác rình nta làm gì ? 113 đấy !

Posted via Mobile Device

Lời nói thôi, làm gì có hành vi nào wá khích. Mà ko nói khích thì sao mấy ẻm chịu thích. Kakaka

JongZiZi

Hôm nay có 01 người lạ, dáng vẻ nghèo khổ , hơi lớn tuổi gặp mình và than vãn là muốn về quê thăm con bệnh nặng nhưng không có tiền và xin mình tiền đi xe là 50.000d. Mình đã động lòng và đưa bà ấy 50.000d. Sau khi bà ấy đi mình lại suy nghĩ không biết lòng tốt của mình có bị lợi dụng hay không? Mình có bị lừa không ta?

Nhà bạn ở đâu vậy. Cho mình địa chỉ đi. :D

Status
Không mở trả lời sau này.