• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MỖI NGÀY LÀM MỘT VIỆC TỐT!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

NgocVNPT

Mình xin mạo muội lập ra topic này mong các thành viên PDAViệt nào đã làm được những việc có ích trong ngày cùng chia sẻ với tôi cũng như các thành viên trong mái nhà PDAViệt nhé !=D>

Anhtoitb

Việc tốt ngày hum nay mình làm được là tự tiết kiệm được 4000vnd tiền đánh giầy bằng việc ăn trộm tí si của phòng bên cạnh về tự đánh! Hi hi...

PhuongAnh

Việc tốt ngày hum nay mình làm được là tự tiết kiệm được 4000vnd tiền đánh giầy bằng việc ăn trộm tí si của phòng bên cạnh về tự đánh! Hi hi...

Việc này phải gọi là cực kỳ có ích =))=))=))=))=))

NgocVNPT

Việc tốt hôm nay của mình là lập đuwocj topic này để anh em chúng ta trong công đồng PV đã làm được những việc tốt trong ngày sẽ là tấm gương sáng cho những người chưa làm được noi theo.
Tiến tới sẽ xây dựng được một cộng đồng PV toàn những thành viên ưu tú sống có ích cho gia đình nói riêng và cộng đồng PV nói chung :)

The_dealth1405

Việc làm tốt hôm nay của mình là hướng dẫn mấy em đến thực tập tại công ty một cách nhiệt tình;;);;);;);;)

NgocVNPT

Sáng ra nhịn ăn sáng tiết kiệm được 10.000 đồng ( 10.000 đồng trong thời kỳ lạm phát này chẳng là gì nhưng tích tiểu thành đại )

O2XDAEXEC

Sáng nay mình ký tên nhận lương giùm đồng nghiệp,làm được 1 việc tốt nhé!!!;;);;);;)

binhminhmuon

Tuần rồi mình vừa đóng vai Nguyệt Lão làm mối cho 1 người bạn >:), tình hình có vẻ tiến triển tốt (khi nào thành công mình sẽ đòi...xiền công hè hè >:) )

HHN

Well-Known Member
Sáng mua tờ báo 2500đ đưa em bé bán báo 3000đ, không lấy lại tiền thừa.

Anhtoitb

Việc tốt ngày hum nay mà mình làm được là vừa giặt chiếc áo khoác của mình!

Status
Không mở trả lời sau này.