• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MỖI NGÀY LÀM MỘT VIỆC TỐT!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay vẫn như mọi ngày, phụ "sếp" làm việc xong lãnh lương, ấy là làm việc tốt cho mình và xã hội rồi :))

salemgtvt84

Vẽ xong 1 cái nút giao hình xuyến ở Phú Quốc, làm đẹp cho đời cũng là 1 việc tốt, các bác nhỉ....

The_dealth1405

Hôm nay lại giúp các em thực tập. Quá lạ sao dạo này nhiều em đến thực tập thế ko biết

HHN

Well-Known Member
Hôm nay đã mua một miếng Skin trị giá 360K để ủng hộ quỹ từ thiện của 4rum XXXX, nhưng phải chịu thêm tiền ship hàng 25K + 20K phí chuyển tiền tổng thiệt hại cho vụ từ thiện 405K :D
Các bác thấy không việc này của em không phải là việc tốt, mà là việc quá tốt phải không ??? :D :D :D

NgocVNPT

Hôm nay tiết kiêm được ít nhất 10.000 đồng :) ( Vì bắt vợ đi mua quà sáng về nhà ăn - Chỉ vợ mình mất tiền chứ mình không mất ).

Status
Không mở trả lời sau này.