• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MỖI NGÀY MỘT NIỀM VUI - MỖI NGÀY 1 CÂU NÓI

TruongHan

Super V.I.P
TRĂM NĂM TRƯỚC TA CHƯA SINH RA ĐỜI....TRĂM NĂM SAU CHƯA CHẮC CÒN TA
CUỘC ĐỜI SẮC SẮC KHÔNG KHÔNG......THÔI THÌ HÃY SỐNG VỚI NHAU THẬT LÒNG....

TruBic

Well-Known Member
Sống thì làm người của PDAviet, chết thì làm ma của PDAviet!:D

TruBic

Well-Known Member
Khi nào anh đi em xí cái nick đó heng....

kaka chắc tại cái nick trubic này có thêm mấy cái sao giống holiwordl nên nhiều người đặt hàng xin quá
:D anh mà chết đi thì em ko nhường cho em cái nick trubic này đâu anh để làm ma anh xóa bài em trên PDAviet đấy

ngoanrazor

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
xăng có thể cạn, vỏ có thể mòn nhưng đời này anh ko bao jờ wên đc cưng:-[

DreamLand

Phong ba bão táp ko bằng ngữ pháp Việt Nam:
Sao nó bảo không đến? Sao bảo nó không đến? Sao không đến bảo nó? Sao nó không bảo đến? Sao?
Ðến bảo nó không? Sao?
Bảo nó đến không?
Nó đến, sao không bảo? Nó đến, không bảo sao? Nó đến bảo không sao! Nó bảo sao không đến? Nó đến, bảo sao không? Nó bảo đến không sao. Nó bảo không đến sao? Nó không bảo, sao đến? Nó không bảo đến sao? Nó không đến bảo sao? Bảo nó sao không đến? Bảo nó: Ðến không sao. Bảo sao nó không đến? Bảo nó đến, sao không? Bảo nó không đến sao? Bảo không, sao nó đến? Bảo! Sao, nó đến không?

TruongHan

Super V.I.P
Nếu tình yêu đã mệt,hãy êm đềm nghỉ ngơi
Nếu trái tim đã mỏi,đừng đánh đu bên trời

Khoaaa

Đêm lao xao
Trăng lên cao
Siêu nhân Gao
Bay lên cao
Đang lao xao
Rơi xuống ao
Nhưng ko sao