• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MÕI TUẦN 1 NHÂN VẬT - TRÒ CHƠI XƯA QUAY LẠI

TaQuangDuc

Ngay bây giờ có thằng buôn dưa lê bê dưa hấu nó bảo DL chuyên toàn dùng N70 ruột 1110i thì ông em sẽ làm gì?!
(không biết thằng đếch nào nhé)

DreamLand

Ngay bây giờ có thằng buôn dưa lê bê dưa hấu nó bảo DL chuyên toàn dùng N70 ruột 1110i thì ông em sẽ làm gì?!
(không biết thằng đếch nào nhé)
Không quan trọng, ai muốn nói thì cho người ta tự nhiên =))

JongZiZi

Dành cho cưng nè DL: Ngoại trừ gương mặt ra, từ chân đến cổ của phụ nữ.
Em thích chỗ nào nhất và vì sao.
Cấm nói xạo à nha. :))

DreamLand

Dành cho cưng nè DL: Ngoại trừ gương mặt ra, từ chân đến cổ của phụ nữ.
Em thích chỗ nào nhất và vì sao.
Cấm nói xạo à nha. :))
Câu hỏi này hay à nha!
Em yêu trái tim của người ta ! =))

JongZiZi

Này là nói láo nè nhá. Có thấy đc đâu mà đòi yêu. TAnh hỏi là thích chỗ nào nhất ( nhìn bên ngoài thôi ), chứ có nói gì đến yêu đâu mà cưng nhìn sâu thế. :))

MinhThang

Manager
Này là nói láo nè nhá. Có thấy đc đâu mà đòi yêu. TAnh hỏi là thích chỗ nào nhất ( nhìn bên ngoài thôi ), chứ có nói gì đến yêu đâu mà cưng nhìn sâu thế. :))

Nguyên con luôn.:))

JongZiZi

Ơ, chơi trả lời dùm kìa. Ứ chịu đâu. :))

Ủa, mà thích chỗ nào nhất mới đc. Trả lời mau....

DreamLand

Mong sao cho nhanh hết tuần để trao lại cho người thay thế, hỏi thế này chắc stress chết quá ! huhu :(( trả lời ròi còn bắt trả lời lại :(( hok thèm nữa thả boom nè @.@

JongZiZi

Cứ nói thật lòng mình thì sao nào. Trả lời là em thích bàn tay chẳng hạn.
Mặc dù anh biết là em thích cái gì. Khà khà =))

AnhPheCT

Tuần thứ hai cứ chọn Tôi nhé!! Lâu lâu vào đây xã tressssst hết!!!

Nguyen_Minh

Cướp mất ,khi nào, ai cướp ? Còn phải phụ thuộc vào những yếu tố khách quan nữa chứ!

Do một đứa bạn DL cướp! (Ko cần bik nó là ai:D). Chẳng hạn như ngay cuối tháng này thì sao?