• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Món quà thứ 2] ~ "Chăn Cá Sấu" Vietnamese by DzungKTS ^_^!

dung1291985

Đây là một trò chơi Symbian vui nhộn, nhiệm vụ của bạn là cho lũ cá xấu đang đói bụng ăn, nói thì đơn giản thế, nhưng mọi việc lại không hoàn toàn đơn giản như vậy. Chúng có 3 con với 3 màu. Bạn cũng có 3 loại thức ăn có 3 màu tương ứng, hãy cho chúng ăn đúng loại thức ăn, và phải ném thật xa, kẻo chúng đến gần là sẽ ăn thịt cả bạn luôn!

P/S: Cái tên tiếng Trung trong Menu mình dịch sang Tiếng Việt hoặc Anh là Icon lập tức bị biến mất rất xấu vì chúng đã được mã hóa, vì vậy mình để nguyên bản, còn lại tất cả đều là tiếng Việt :D

spiderman_anhvu

Thank bạn vì có công việt hóa game này nhé :D, nhân tiện cho mình xin cái font trong screen shot được không? thích cái font này quá, nếu sợ loãng topic thì pm cho mình cũng được :D

kp_enter

chẳng thấy ai thảo luận về game toàn xipam ko àh :|
@Dũng: kỉu này chắc sắp bị a.KJR và a.Thang bắt cóc vô SymPViet á b-)

xiah_pro

@Dũng: Tên icon khi dịch sang tiếng Anh thì khi save file META-INF phải đổi sang mã ANSI thì mới cài được và hiển thị được

dung1291985

@Dũng: Tên icon khi dịch sang tiếng Anh thì khi save file META-INF phải đổi sang mã ANSI thì mới cài được và hiển thị được

hehe, đây là Game Symbian cơ mà, có phải Java đâu, còn Java thì mình rành zoài b-)

tonytrung235

heheh .. e định ko xin đâu nhưng mọi người xin xôm tụ wá em cũng muốn kekke .... ^^ mà n95-8gb cài font = ct nào thế anh ^^ ..

ps: bàn luận về game 1 tí ko các anh lại nói ^^

game này ko khó nhưng mà phải nhanh tay .. kỉu này bàn phím e tróc sơn e đổ thừa anh dũng ^^

tienlp

Trước hết phải nói là 10 cái thanks chắc cũng chưa đủ để cảm ơn bác Dũng đã Việt hoá game này cho anh em.

Thank bạn vì có công việt hóa game này nhé :D, nhân tiện cho mình xin cái font trong screen shot được không? thích cái font này quá, nếu sợ loãng topic thì pm cho mình cũng được :D

Và em cũng có cùng nguyện vọng với bác này, font mà bác Dũng sử dụng trong game cũng được dùng trong game online Phi Đội của VTC :-? Thật tình là em rất kết nhưng search mãi cũng ko ra. :( Nếu được rất mong bác Dũng cho em xin cái font này, hoặc ít ra cũng cho em biết tên ạh :-?

Thanks bác :D

dung1291985

Trước hết phải nói là 10 cái thanks chắc cũng chưa đủ để cảm ơn bác Dũng đã Việt hoá game này cho anh em.

Và em cũng có cùng nguyện vọng với bác này, font mà bác Dũng sử dụng trong game cũng được dùng trong game online Phi Đội của VTC :-? Thật tình là em rất kết nhưng search mãi cũng ko ra. :( Nếu được rất mong bác Dũng cho em xin cái font này, hoặc ít ra cũng cho em biết tên ạh :-?

Thanks bác :D
đã PM (Người thứ 4 :-??8-|), đề nghị xin xỏ thì bỏ ít tiền + PM nhé, ko Reply ở đây >:)
P/S: đây là font xuất xứ Made in China, được mod dùng cho Mobile nên chữ hiện to và chuẩn ở đúng các vị trí, hỗ trợ nhiều thứ tiếng Anh, Việt, China ... cùng vô số kí tự đặt biệt như font Arial Unicode MS vậy, có điều dung lượng chỉ chưa = 1/2 :D

k7rapper

đã PM (Người thứ 4 :-??8-|), đề nghị xin xỏ thì bỏ ít tiền + PM nhé, ko Reply ở đây >:)
P/S: đây là font xuất xứ Made in China, được mod dùng cho Mobile nên chữ hiện to và chuẩn ở đúng các vị trí, hỗ trợ nhiều thứ tiếng Anh, Việt, China ... cùng vô số kí tự đặt biệt như font Arial Unicode MS vậy, có điều dung lượng chỉ chưa = 1/2 :D

đã test thử game cá sấu + font của anh dũng, trên cả tuyệt vời( nhất là cái font :mad:):mad:):mad:))

Joker2Go

Thấy mọi người xin font nhiều quá nên cũng táy máy xin về.
Anh Dũng send giúp em với :p

Cái game này chơi nhộn nhưng thằng em em chơi còn giỏi hơn em :D