• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Monster Shooter - GAME BẮN SÚNG, ĐỒ HỌA KUTE ( Cập nhật v1.4)

BroThong

Monster Shooter v1.0.0

xfRyl3mfsQkg20jrn3ZfPCnnZlSiu51LI_1EE6Bf_QhG2TYrKZ  dgvA6VWxaT90cy2A=w705

Game bắn súng dường như đang phát triển rất mạnh trong chợ game của Android. Đi theo khuynh hướng đó, Monster Shooter cũng ko fải ngoại lệ, với cách bắn đầy chất hành động và bạo lực nhưng game lại mang đến một cảm giác như đang chơi trò con nít. Đồ họa nhiều màu sắc, sinh động, âm thanh ngộ nghĩnh đang chờ bạn khám phá.

-tRcFlZJ7cEOwF1_PcabKB6wogjLSug5OWIrLLliWoKktIsBYae  POqVS0eLm4VMAVRA=h230

Tp_zyJcSeg8F9a-A1euOikoHEVGbN2DIPGO4BpwCX4NYj1TM7o2faNTU7LyNRgztS  StY=h230

rFkhoebLlUvSXZKLN2QJ8yUgqHy2C00GaQzdq9Ov2guU1vO7nS  BN3gux5YNX5ryVTw=h230

Videos:

[video=youtube;DwpmJo_5QuE]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=DwpmJo_5QuE[/video]

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?8pmd67sac0a7c8l[/DOWNLOAD]

Last edited by a moderator:

anhtuhntl

Mình chạy game trên EVO 3D không được!Cài xong bấm vào game là out!

cuongnho

nhìn hình đẹp phết
test thất bại trên desire S cài nó chạy 1 lúc rồi báo ko thể cài đặt

Nexus95

Để ý thấy bạn nào xài htc đều ko chơi game đc, mình xài LG, chơi dc ra phết

quang_vinh

Evo 3D cài xong,vào game bị out...Không lẽ cấu hình Evo 3D không chơi được game này sao ta?:(

anhtuhntl

Evo 3D cài xong,vào game bị out...Không lẽ cấu hình Evo 3D không chơi được game này sao ta?:(
Có lẻ không hợp với EVO3D, chứ cấu hình EVO3D mà không chơi được thì máy nào chơi nổi

maianhbao272

bạn ơi cho mình hỏi...mình cày được mấy hôm và mua được 2 khẩu súng rồi..nhưng ko hiểu tại sao ko đổi súng được. bắn mãi khẩu súng nó cho chán quá

quang_vinh

bạn ơi cho mình hỏi...mình cày được mấy hôm và mua được 2 khẩu súng rồi..nhưng ko hiểu tại sao ko đổi súng được. bắn mãi khẩu súng nó cho chán quá

Vuốt ngang chỗ cây súng là đổi được mà bạn....