• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Morange v5.0.0 (chat,wed...)

sonnguyen_uiq3

phẩn mểm nảy mỉnh dủng lâu rổi,mỉnh sợ có bạn nảo post rổi nên ko up lên.Nay ko thấy bạn nảo up nên minh r mạng phép up lên cho ae nảochuaw dủng thỉ dủng.đây lả một phẩn mểm chat rất hay dủng nick trên Y!,MSN...ko chì chat ko đâu nó cỏn các tính năng khác như:email,RSS,motalk,community,...vả có cả trỉnh duyệt wed như của opera mini nữa.vả cỏn một điểm đặc biệt nữa la` nó dủng cảm ứng vuốt ngang như iphone vậy.tuy la` java nhưng giao diện đẹp vả chạy mượt lắm nha.khi mả có chương trỉnh nảy rổi thỉ cải đặt gửi vả nhận email rất lả dễ.

Chỉnh sửa cuối:

sonnguyen_uiq3

để mình test thử cái coi nào , thanks bạn nhé

a`,sau khi bạn đăng kí thảnh công,bạn vảo phẩn Motalk bạn đang kí gọi điện thử xem sao nha,lẩn đẩu tiên mỉnh sử dụng mỉnh đăng ki nó cho mỉnh gọi điện free được 4 phút.khi mỉnh gọi điện tới ai thỉ máy mỉnh sẽ được kết nối với tổng đải toản nói tiếnganh ko,sau đó đợi một chút mỉnh sẽ được két nối tới ngưởi mỉnh muốn gọi,đặc biệt lả bên nguỏi bị gọi sẽ ko nhận ra số điện của mỉnh.số hiện lên la 1700 thỉ phải,lau quá ko nhớ rõ,chút thảnh công

nguyenlehoang82

a`,sau khi bạn đăng kí thảnh công,bạn vảo phẩn Motalk bạn đang kí gọi điện thử xem sao nha,lẩn đẩu tiên mỉnh sử dụng mỉnh đăng ki nó cho mỉnh gọi điện free được 4 phút.khi mỉnh gọi điện tới ai thỉ máy mỉnh sẽ được kết nối với tổng đải toản nói tiếnganh ko,sau đó đợi một chút mỉnh sẽ được két nối tới ngưởi mỉnh muốn gọi,đặc biệt lả bên nguỏi bị gọi sẽ ko nhận ra số điện của mỉnh.số hiện lên la 1700 thỉ phải,lau quá ko nhớ rõ,chút thảnh công

Bạn post file zip hoặc rar giúp mình được ko? mình ko đọc file 7z. Thanks bạn lắm

Posted via Mobile Device

makuskiller

mình extract ra thành file .jar. rùi làm làm sao cài đặc hả bạn?cứ bỏ vào fone là chạy thui hử.?:-?

shadow141206

Cái này xài rất tốt...! Mình đã dùng qua vài lần rồi !!! Dù sao cung thanks sonnguyen đã chi sẻ nga ;;)

AndyLe114

phần mềm này nhìu chức năng hay,nhưng khó sử dụng quá,mình ko biết cách add avatar vào và ko đăng nhập yh được???ai biết chỉ mình với

sonnguyen_uiq3

Morange V đó là phiên bản mới nhất của morange,nếu bạn thấy khó sử dụng bạn có thể sử dụng phiên bản morange V3.4.R này xem sao,mình thấy phiên bản này rất dễ sử dụng,và ổn định hơn,mình thường dùng chuong trinh này chat chít lắm.do mình cài vài phiên bản click mà ko có lần nào xài được

tuanhung1433

Đâu có máy nào đọc được đuôi 7z đâu bạn. Bạn chép vào điện thọai sau đó chạy Xplore đổi đuôi thành .zip or rar or jad như ngưòi up bài chỉ, sau đó bung nén (với file .zip và .rar) bằng Xplore luôn và tiến hành cài đặt Posted via Mobile Device

shadow141206

phần mềm này nhìu chức năng hay,nhưng khó sử dụng quá,mình ko biết cách add avatar vào và ko đăng nhập yh được???ai biết chỉ mình với

Bản này là một bản đa chức năng (mỗi thứ có một tí và không chuyên sâu vào chức năng nào hết), vì thế, bạn không thể đổi avatar như trên máy tính đc đâu ! Tuy nhiên, xài phần mềm này rất thuận tiện, bạn có thể log in vào nhìu tài khoản Y!M cũng như Y!Mail...!

sonnguyen_uiq3

Toi cai ra may roi, bao cai thanh cong ma sao chang tim thay no o dau ca? Lam on giup voi

bác vào tool xem có ko nhé,mình cũng khuyên bạn nên dùng bãn 3.4.R,NÓ sẽ dễ sử dụng hơn,và cảm ứng vuốt như iphone