• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MoreIcons 1.0 By gabika- Ứng dụng thêm 3 icon vào HS

linh2911

Update... MoreIcons 2.0 By gabika- Ứng dụng thêm 3 icon vào HS

MoreIcons 1.0
[By gabika]
Đây là một ứng dụng nhỏ, kích hoạt và tắt 3 icon mở rộng trên HomeScreen. MOD này sử dụng cho HS Full Page và Navigation Bar.

Chức năng:
- Kích hoạt và tắt 3 icon trên HS.
- Có thể chỉnh sữa 3 icon (Settings-Personal-Theme-HomeScreenTheme-Shortcuts).
- Có thể chạy trên ROM bằng cách chép file MoreIcons-1.0-For-ROM.zip .

DOWNLOAD MOREICONS FOR ROM(đã fix)
DOWNLOAD MOREICON FOR MOBILE PHONE(ĐÃ FIX)

UPDATE
MoreIcons 1.20
[By gabika
]
Gabika nói:
This is little application, enable or diable +3 extra icons on your homescreen. Use this mod for Full Page or Navigation Bar homescreen. Enable-Disable Clock on your HS.

Functions:
Enable-Disable +3 icon on your HS
The +3 icon editable (Settings-Personal-Theme-HomeScreenTheme-Shortcuts)
Working on Z drive [Use this - MoreIcons-1.20-For-ROM.zip‎]
Enable-Disable Clock and Profile on your HS [Thanks to NP]

Tested:
My Nokia 5800
Nokia 5530 - Thanks to IlCamo
Nokia 5230 - Thanks to laczine
!!!ONLY FOR HACKED PHONES!!!

Link download bản 1.20
Mã:
http://www.box.net/shared/jbzb0oqpt9

Chỉnh sửa cuối:

jinsk8r

Đây là bản cài đặt cho các bạn ko thích chép mod vào C:\Private\ ^^ Rất tiện khỏi phải chỉnh file mất công

n3wb13

Máy mình không cài được. Đến cái bước ấn nốt phát Continue để cài thì nó chẳng cài gì cả, tự động tắt luôn mà cũng không báo lỗi. Máy mình v50 đã hack ~X(

bucktran

máy mình cũng vậy, giống y như của bạn, tự động văng ra mà không báo lỗi. mình dùng 5530 đã hacked

llTuyetTinhCocll

DOWNLOAD MOREICONS FOR ROM cái này bạn đưa nó qua 1 link khác đc ko....máy mình nó báo như vầy nè...Firefox không biết mở địa chỉ này, vì giao thức (tp) không liên kết với chương trình ..nào cả.

kidkylin

chạy vô tư mà các bạn, đã TEST trên 5530

DOWNLOAD MOREICONS FOR ROM cái này bạn đưa nó qua 1 link khác đc ko....máy mình nó báo như vầy nè...Firefox không biết mở địa chỉ này, vì giao thức (tp) không liên kết với chương trình ..nào cả.

Link nè, Link của bạn ý post thiếu HT (HTTP)

Chỉnh sửa cuối:

lminhquan

Chú ý là mình chạy DOWNLOAD MOREICON FOR MOBILE PHONE(ĐÃ FIX) cài trên C thì chạy dc nhé :D còn bản for rom thì ko bik sao

ducanh2992

cài xong rồi, nhưng mà k hiểu sao 2 cái contact và telephone lại ở trên 3 cái icon còn lại, edit mấy cái icon này được k bác?

jinsk8r

cài xong rồi, nhưng mà k hiểu sao 2 cái contact và telephone lại ở trên 3 cái icon còn lại, edit mấy cái icon này được k bác?
Ko edit được đâu bạn, bạn xài HS Navigation bar hoặc Full page thì đẹp, mấy cái khác bị lỗi 2 icon ko hoạt động

jinsk8r

Hình như cái này cần Python, chủ thớt cho ít thông tin về python để chạy cái này với

galabuon

cái này chạy bằng m-shell chứ đâu cần python

đang học lập trình m-shell đây ít bửa cho ra sản phẩm mod vài cái 1 lần , xong ok, restart là xong thôi. hehe