• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MorphGear 2.4.0.9 (Giả lập game Nintendo,GBA,GBC...)

mitdac01

Phần mềm thứ hai mình cài là MorphGearPPC mình copy file này

attachment.php

vào máy rồi setup thì nó hiện thế này

Installation of MorphGearPPC2003.ARM.cab was unsuccessful. The installation file is not intended for this decvice
mình làm mấy lần đều thế , mà mình không biết dùng file k.e.y thế nào, thế nào là success.:(:)(:)(:)((
Ai biết cách khắc phục chỉ hộ mình ,thanks

tritrung

Phần mềm thứ hai mình cài là MorphGearPPC mình copy file này

attachment.php

vào máy rồi setup thì nó hiện thế này

Installation of MorphGearPPC2003.ARM.cab was unsuccessful. The installation file is not intended for this decvice
mình làm mấy lần đều thế , mà mình không biết dùng file k.e.y thế nào, thế nào là success.:(:)(:)(:)((
Nếu Success thì khi bạn bật nó lên thì nó sẽ chạy phần mềm. Sau đó thì sẽ đăng ký.
Còn cái k3yg3n thì từ PC, bạn chọn Start > Run , gõ cmd và Enter. Sau đó bạn kéo và thả cái k3ygen vào cửa sổ cmd, ấn Enter và cuối cùng là nhập Owner. Đăng ký với số cuối cùng khi nó generate ra.

mitdac01

Thanks Tritrung mình cài rồi nhưng không thành công, rồi mình down được cái này

attachment.php

mình copy hết vào máy chạy thì đươc nhưng mình không thể chơi được vì không sử dụng được nút mình chỉ bấm được mỗi 1 nút thôi ,(nút #hay là Sym)
[máy mình nó ghi vậy] mà cái nữa khi chọn nut# thi chỉ chỉnh được cấu hình nhưng mình không thể nào save đươc, mà sau lần nay thi lúc bật lại no không hoạt động đơ luôn

Chỉnh sửa cuối:

hakkinen

Thanks Tritrung mình cài rồi nhưng không thành công, rồi mình down được cái này

attachment.php

mình copy hết vào máy chạy thì đươc nhưng mình không thể chơi được vì không sử dụng được nút mình chỉ bấm được mỗi 1 nút thôi ,(nút #hay là Sym)
[máy mình nó ghi vậy] mà cái nữa khi chọn nut# thi chỉ chỉnh được cấu hình nhưng mình không thể nào save đươc, mà sau lần nay thi lúc bật lại no không hoạt động đơ luôn

Bạn hoàn toàn có thể thiết lập các nút cho các phím cứng của máy mình mà. Bạn thử xem cái bạn down được là phiên bản bao nhiêu nhé? Phiên bản mới nhất của Morphgear là 2.4.0.9 nhé. Phần mềm Pocket GBA k dùng được đâu, mình dùng Universal và chưa bao giờ dùng được phần mềm ấy để chơi game. Còn file cab để cài đặt morphgear là cho WM2003 nhưng mình vẫn cài đặt tốt trên WM6.1 mà, bạn thử hard reset hoặc up bản ROM khác xem sao :-?

mitdac01

cảm ơn bạn hakkinen bạn cho mình link down Morphgear là 2.4.0.9 và hướng dẫn sử dụng được không, mình là lính mới làm đầu dùng ppc nên không biết cách dùng c.r.a.c.k , thanks bạn

kaizuki

ko hiểu sao em cài thằng này cho PPC của em ,chạy thì chạy dc ,nhưng choi game rất rất chậm :( ,có cách nào chỉnh cho chơi game được nhậy hơn ko các bác

rosebeast

sao cái này hôk có module cho GBA vậy các bác:-??.còn crack hok dc.nó nói là hok đúng với owner

hawkeyvn

Ai giúp giùm iem lấy cái activate code cho GBA với. chỉ được cái snes với GB thôi còn GBA thì nó báo valid code mặc dù lấy từ file XXXX.exe ra
Owner : Mr Lonely

hakkinen

sao cái này hôk có module cho GBA vậy các bác:-??.còn crack hok dc.nó nói là hok đúng với owner

Ai giúp giùm iem lấy cái activate code cho GBA với. chỉ được cái snes với GB thôi còn GBA thì nó báo valid code mặc dù lấy từ file XXXX.exe ra
Owner : Mr Lonely

Các bạn chú ý nếu serial chỉ có 4 chữ số thì nhớ thêm số 0 ở đầu nhé, chắc chắn là ok. Chúc vui vẻ!

thienly12333

bó tay cứ làm theo bác mãi mà kkk vẫn không ra,em làm theo vào run>....khi enter thì cái bảng đen nó nháy 1 cái,vào trực tiếp thì hiện lên bảng đen rồi đánh owner >enter cũng nháy rồi mất luôn nữa.xin giúp e lấy key với.owner:^oxy^

^oxy^.thanks

Chỉnh sửa cuối:
bó tay cứ làm theo bác mãi mà kkk vẫn không ra,em làm theo vào run>....khi enter thì cái bảng đen nó nháy 1 cái,vào trực tiếp thì hiện lên bảng đen rồi đánh owner >enter cũng nháy rồi mất luôn nữa.xin giúp e lấy key với.owner:^oxy^

^oxy^.thanks

Các bạn đừng bàn về cách dùng KG trong box nhé!
http://www.pdaviet.net/forumdisplay.php?f=5
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=25311

Cần thì để lại owner tại đây để các bạn khác giúp:
Owner: ^oxy^
INES: 27280
VGB 16440
VGBA 11000
MASTER GEAR 21860

xuandung11a2

Well-Known Member
Sao em cài MorphGear và pocketsnes vào để chơi các game snes mà không thấy hiện tiếng nhỉ?Chán thật (em đã chọn Enable sound rồi mà)Có bác nào biết tại sao thì chỉ cho em với.

hakkinen

Sao em cài MorphGear và pocketsnes vào để chơi các game snes mà không thấy hiện tiếng nhỉ?Chán thật (em đã chọn Enable sound rồi mà)Có bác nào biết tại sao thì chỉ cho em với.

Bạn chú ý với Morphgear thì có đến 2 phần setting đấy nhé, 1 phần setting chung trước khi load game, 1 phần setting cho module game bạn đã load, bạn thử xem cả 2 phần nhé. Lâu rồi k dùng Morphgear cũng k nhớ chính xác, nhưng mà hình như nó cũng hỗ trợ tiếng k được tốt, có tiếng thì bị giật thì phải. Còn pocketsnes thì mình k rõ vì k dùng bao giờ. Chúc thành công với các phần mềm giả lập!

K11hgpilot

sao cái tay điều kiển của E nó cứ bé tí! bác nào biết cách làm cho nó to ra ấn cho nó sướng! E dùng EXEC! Thanks!

K11hgpilot

sao cái tay điều kiển của E nó cứ bé tí! bác nào biết cách làm cho nó to ra ấn cho nó sướng! E dùng EXEC! Thanks!

MorphGear thì nó vậy thôi bạn.
Các phần mềm giả lập khác bàn phím ảo to hơn. Tùy bạn chọn và tùy loại game, chính vì lí do này mà ít người dùng MorphGear.

ming05_08

các pác cho em hỏi em đánh owner nó cho ra 4 dong` đó thì mình dùng keynao` mà em thử cả 4 nó đều say invalid key ???

Talobin

Mìnhc cũng gặp tình trạng tương tự. Trước dùng 4700 active phát được luôn. Bây h dùng Flame ko reg được. Cả wm5 và 6.1 đều ko thể active. Thử nhiều Owner rồi đều báo là sai !