• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Một số Font TV + CN cho s60v3 & S60v5

phamnhudoan

bác shentran ơi bác để file tải về nén bằngi zip ở mấy fonts bác mới mod ở trên được kô ? Chứ đt e tải rar về giaỉ nén bằng unrar bị lỗi kô à pm unrar ở máy e nó cài vô cái nào dùng cũng kô dùng giải nén được hết à đều bị lỗi . E kô có máy tính để giải nén rar. Cảm ơn bác nhiều ạ ! e vô diễn dàn mình đều bằng đt nên kô nhấn thank bác và các bác khác được ạ mong các bác thông cảm !

tuanvu202

B có thể thêm font chữ china vào font giống mặc dịnh của máy dc ko,gjúp m nhé thank b

phamnhudoan

Các bác cho e hỏi máy chưa hack có cài được fonts kô ạ ! E cài được FontRouter LT rùi mà tạo thư mục fonts ở resouce/app mà kô dược . E dùng E72 ạ . Thank các bác nhiều !

ShenTran

Các bác cho e hỏi máy chưa hack có cài được fonts kô ạ ! E cài được FontRouter LT rùi mà tạo thư mục fonts ở resouce/app mà kô dược . E dùng E72 ạ . Thank các bác nhiều !

bạn tạo vào thẻ nhớ nha bạn E:\resource\fonts

phamnhudoan

bạn tạo vào thẻ nhớ nha bạn E:\resource\fonts

Dạ cám ơn anh . Vậy máy chưa hack vẫn đổi font được phải kô a ? Để e đi mượn máy của thằng bạn nó hack rùi nhét thẻ vô tạo thư mục đó rùi đem vềc máy mình được kô . e on bằng đt nên kô nhấn thank a được .hi hi ...

prettyboy247

bác nào úp lại mình xin cái font BlackChancery+CN với nhé.link trên die ko dow được .thankkkk

AndyCuong

Supper Moderators
bác nào úp lại mình xin cái font BlackChancery+CN với nhé.link trên die ko dow được .thankkkk

của bạn nè . link download bình thường nhé VIP
[DOWNLOAD]http://mup5.com/file-3387-BlackChancery+CN.rar.html[/DOWNLOAD]

prettyboy247

của bạn nè . link download bình thường nhé VIP
[DOWNLOAD]http://mup5.com/file-3387-BlackChancery+CN.rar.html[/DOWNLOAD]

lúc chiều mình dow hoài ko được toàn lỗi sever bây giờ thử lại thì lại được,cảm ơn bạn nhé :D

fancy_rain2000

shen tran add jup mình logo vào bộ font thứ 4 trong bài của bạn được ko? thank bạn trước nhé,

kehuydiet11_9

pác làm cho mình giữ được cái font mặc định mà cả tiếng việt lẫn china được ko?có cách nào ko nhỉ?

prettyboy247

bạn có thể cài phần mềm đọc tiếng trung vào là có thể dùng font mặc định có tiếng trung tuy nhiên phần mềm đó hơi nặng tầm 15mb thì phải

kehuydiet11_9

nhưng mà cái font tiếng việt nó bị lỗi.cái con c5 dùng font mặc định của nó có 1 số phần mềm đọc bị lỗi font.ví dụ như ttpop hay cái phần mềm dọn rác...nó bị lỗi font mới akay chứ.mà cái ttpop mà bị lỗi font thì nhìn đã ức chế rồi.hazzz.mình kiếm mãi mà chẳng thấy cái font nào dùng thích như cái font mặc định.có pác nào có cách chỉ cho em với nhá.

AlyCuong

Active Member
nhưng mà cái font tiếng việt nó bị lỗi.cái con c5 dùng font mặc định của nó có 1 số phần mềm đọc bị lỗi font.ví dụ như ttpop hay cái phần mềm dọn rác...nó bị lỗi font mới akay chứ.mà cái ttpop mà bị lỗi font thì nhìn đã ức chế rồi.hazzz.mình kiếm mãi mà chẳng thấy cái font nào dùng thích như cái font mặc định.có pác nào có cách chỉ cho em với nhá.

Cái font mặc định có gì đâu mà thich ghê vậy, nhìn riết nó nhàm lắm. Bạn qua đây chọn font, nếu k chọn dc cái nào thích thì đúng là bó tay thật. Font đó k hỗ trợ tiếng Trung.