• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Một số game hay cho WVGA(480x800)

QuangThang89

Well-Known Member
Rất hoan nghênh tinh thần chia sẻ của bạn =D>. Nhưng trong này có 1 số game bạn post đã được người khác post rồi, bạn nên search trước khi post hoặc pm anh Kiên nhờ anh ấy move những game bị trùng vào topic này để tiện theo dõi. Vài lời góp ý :)

Tuong_duc_hong

Rất hoan nghênh tinh thần chia sẻ của bạn =D>. Nhưng trong này có 1 số game bạn post đã được người khác post rồi, bạn nên search trước khi post hoặc pm anh Kiên nhờ anh ấy move những game bị trùng vào topic này để tiện theo dõi. Vài lời góp ý :)

Vâng! cảm ơn những lời chân thành của anh! em cũng là mem mới, nên còn nhiều cái chưa rành8-|, chỉ là được cái nhiệt tình chia sẻ, em sẽ rút kinh nghiệm!:p

djtrungkien

Vâng! cảm ơn những lời chân thành của anh! em cũng là mem mới, nên còn nhiều cái chưa rành8-|, chỉ là được cái nhiệt tình chia sẻ, em sẽ rút kinh nghiệm!:p

Sau này bạn post nhớ tìm kỹ xem có hay chưa nha! Tuy nhiên trong topic có 1 số game chưa có nên cũng tốt! Có game nào mới bạn nên tạo topic mới để cùng thảo luận chơi! Cám ơn bạn có đóng góp cho diễn đàn!

tllp04

nhờ bạn kiểm tra lại game "Golf The Open 2009", mình download về cài trên HD2 nhưng không chạy được. Thanks!

hoangp7

các bạn ơi đây là lần đầu mình dùng wm nên ko biết gi` ca?.mình down game về máy rồi ko cần giải nén chép thẳng vào điện thoại xong install file nhưng ko biết làm sao để chơi ca? :|

bachconganhthu

các bạn ơi đây là lần đầu mình dùng wm nên ko biết gi` ca?.mình down game về máy rồi ko cần giải nén chép thẳng vào điện thoại xong install file nhưng ko biết làm sao để chơi ca? :|

bạn vào "star menu",các trò chơi này 1 số nằm trong mục game,còn 1 số ở ngoài menu như các ứng dụng vậy đó.

lha189

có ai giúp mình với :( đã down về - Bubble Bash 2 - và install ngon lành, mà khi open game thì lại lên thông báo là không run được file ....exe, rồi nó bảo send rapport cho Microsoft :-s :((

phuhama

có ai giúp mình với :( đã down về - Bubble Bash 2 - và install ngon lành, mà khi open game thì lại lên thông báo là không run được file ....exe, rồi nó bảo send rapport cho Microsoft :-s :((

Bubble Bash chơi được trên HD thôi, test không chạy trên Diamond & HD2

djtrungkien

Terminator Salvation 2.0

Terminator Salvation 2.0 WVGA (480x800)

[DOWNLOAD]http://sharemobile.ro/file.php?id=417208[/DOWNLOAD]​

djtrungkien

Prince of Persia

Prince of Persia

[DOWNLOAD]http://www.sharemobile.ro/file.php?id=397225[/DOWNLOAD]​