• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Một số hình ảnh Demo PV ATM DIRECTORY 1.2

Status
Không mở trả lời sau này.

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
Một số hình ảnh Demo PV ATM DIRECTORY 1.2

pdana

Admin cho anh em cài thử để chiêm ngưỡng cái giao diện PV ATM trên iphone của mình đi.

AntiPlus

Nhìn giao diện mà thèm quá bro ơi ... hi vọng sẽ sớm được demo ... cho mình hỏi version này có khác với phiên bản của bro TLG không ?

pdana

cái này có thể add data điện thoại cố định vào để tra không nhỉ.

XuanTruong

Super V.I.P
Bạn nào XEM ĐƯỢC HÌNH DEMO thì Save lại rồi Up hộ lên ImageShack để xem thế nào? Tác giả không có NET nên không vào để đưa lên Host khác được!;;)

XuanTruong

Super V.I.P
em vẫn xem bt mà , sao anh ko xem đc nhỉ @@

Vậy mới nhờ chứ!:)) Chẳng biết đường nào mà lần (Đã chạy trên FF 3.5, Opera 9.6, IE 8...đều không hiện hình, tưởng KIS nó chặn nhưng Open hết vẫn thía)?:O

Sorry các Bạn! Ông KIS 2010 kỹ quá giờ mới mò ra bệnh nên HIỆN HÌNH roài!:))

Chỉnh sửa cuối:

XuanTruong

Super V.I.P
Hình này thấy giữa các DÒNG cách nhau không đều thế? Tên tỉnh hoặc thành phố để vậy hay chơi chữ IN HOA? Giờ lắm NGÂN HÀNG ra đời quá!:D

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
Đây là link demo video: DOWNLOAD (MOV FILE)

PHẦN MỀM HOÀN TOÀN MIỄN PHÍ NÊN CÁC BẠN CỨ YÊN TÂM. DO ĐANG Ở QUÊ NÊN NGÀY PHÁT HÀNH HƠI ChẬM TÝ VÌ DATA CHƯA HOÀn chỈNH :D

XuanTruong

Super V.I.P
Data đang dùng thử là Data cũ, còn Data mới đang làm (Hơi chậm vì ngày càng có nhiều địa điểm đặt máy ATM trên Toàn Quốc, và lại Ngân Hàng cũng ngày càng MỌC ra nhiều)!:D Có lẽ Tác Giả sẽ phát hành CHƯƠNG TRÌNH trước, còn Data sẽ RA LÒ từ từ! Chạy trên OS 3.0 ngọt ngào như mía!:))

Status
Không mở trả lời sau này.