• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Một số hình ảnh firmware 60.0.005

hoanghai2908

mấy cái ảnh trên chả liên wan j pts cả,bạn nào thik up fw 60,70 đưa đây mình làm cho =))
ko có 5k8,lấy E52 minh họa về sửa tên fw

thechipmunks

các bác phải tin là có fw v.60 này chứ. e tin là rồi sẽ có SYM^3 cho 5800.cứ chờ xem Gia cát dự này đoán nhé :D

chetvislo1

nokia lo cho 5800 quá
bỏ 1 số tiền ra mua nó cũng k tiếc ha các bạn....
giờ 5800 gần như = N97 rùi hyhy

xautraiking

Chắc chắc là sẽ có....Khi V40 ra thì có vài người nói là FW cuối cùng của 5800...Vậy mà vẫn ra FW50
Cứ tin vào tin đồn đi ....Nokia nó ưu ái con dế cảm ứng đầu tiên của nó mà ;;)

assassinzero

Chỉ mong chờ cái đa điểm thôi. 5800XM, màn hình điện trở đa điểm đầu tiền :D Nhưng có lẽ màn hình điện trở dùng đa điểm sẽ bi sao lệch rất nhiều :D

hackerKD

Sao chả thấy ưu ái cho N97 nhỉ?? Rầm rộ 1 thời rồi chìm ngủm như như nhảy cầu Cần Thơ !!

llTuyetTinhCocll

Các bạn nào còn bận tâm suy nghĩ thì hãy nhìn hãy nhìn thật kỹ hình số 3.....thời gian update là 21/5.... cách nay hơn 1 tháng....hơn nữa đó là fw đã dc cook thì thời gian đó có thể là v50....mà ng CHỈNH SỬA hình có thể quên chi tiết này....nếu có thật thì ko lẽ lại ko biết.....dân công nghệ thì chỉ cần có ng up 1 topic gì đó lên thôi thì ng ta đã loan truyền và thảo luận tới tấp rồi.....hihihi

galabuon

SO SÁNH VÀ TỰ HIỂU , CLOSE 2PIC LÀ VỪA

Ảnh đã bị thay ruột

Ảnh gốc

hoanghai2908

sao các bạn ko nghĩ đây là thủ thuật mà cứ đi tìm ảnh bị chỉnh sửa j vậy nhỉ :|
tên fw thì chỉnh sửa đơn giản,ảnh HS giống N97 thế kia là pnht team đag làm và đã đưa ảnh và video lên rồi

p/s:ai muốn up fw mới cho 5530 ko nào

close topic đi thôi

xuxu09

software vesion date 21-06-10 và 21-05-2010
nhìn 2 cái là thấy giả tạo rồi. hjx

hoanghai_48

Sao cái dòng đầu mình thấy số 6 nó có vẻ hơi lệch dòng và sáng hơn đó. Mình nghĩ là dùng photoshop X_X Nhưng mà cũng hy vọng nó lên được đến đây =))

chuẩn ko cần chỉnh, hàng photoshop chính hiệu

K

knight1112

Guest
Trên trang PNHT, thấy có thông tin mới nhất rồi
Sắp release FW mới rồi, đỡ phải mong mỏi chờ FW 60 làm gì, trừ khì Sym^3 nhỉ :D
http://pnht.org/?p=130
Các bác cứ hi vọng là sẽ nhanh có FW này cho chúng ta

galabuon

cũng còn lâu , chờ fix sound và camera.

nếu ko lầm thì Szakalit nói là chừng nào chưa ra Core Edit thì ko ra mấy cái FW này đâu :D

ngoanrazor

Well-Known Member
Nokia jờ ko còn fát triển symbian rồi họ đang hợp tác với intel tạo ra meego để đối fó với ios4. Hy vọng 5800 lên đc sym^3

Anther1991

Sao mình đọc đâu đó nói 5800 tới 3 phím cứng ở dưới lận trong khi N8 chỉ có 1 phím, có thể không cài được như trường hợp từng xảy ra với wm và htc hd2

galabuon

nếu support thì hãng phải chỉnh cho phù hợp

bên WM hình như là tự cook nên ko hợp phải rồi