• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Một số thắc mắc về Dopod C720W

• Thread starter cesar
  • Ngày gửi
C

cesar

Guest
Tôi mới sử dụng con này lần đầu nên có mấy thắc mắc mong các bác chỉ giúp:
* Trong sách có nói đến voice command mà không cách gì có thể kích hoạt được các bác giúp với.
* Khi sử dụng Wifi mình có thể thay đổi địa chỉ IP được không.
Bác nào đã kinh qua rồi xin chỉ giúp với
Thanks nhiều.

quocbao1112

Bạn vào cửa sổ xong rồi vào mục Accessories sẽ thấy Voice command. Còn Wifi thì mình chưa biết tại chưa thử lần nào. Mình đang xài con T-Mobile Dash nên mình ngi con của bạn cũng giống mình đó. Chúc may mắn.

C

cesar

Guest
Thank quocbao1112. Thấy khó dùng quá nên mình bán nó rùi.

phambahung

mình đang dùng con T-Mobile Dash, có ai biết chỉnh âm lượng cuộc gọi ko ? chỉ mình với, ra ngoài đường nghe đt là ko nghe được gì hết.:((

NguyenNhatHoa

mình đang dùng con T-Mobile Dash, có ai biết chỉnh âm lượng cuộc gọi ko ? chỉ mình với, ra ngoài đường nghe đt là ko nghe được gì hết.:((
Bạn đang dùng bản Rom gì? Mỗi Rom mỗi khác.
Khi đang gọi, bạn vuốt vuốt lên cái mà (phải gọi là gì mới đúng ta ?????) đại khái là phím cảm ứng bên hông của máy là thấy sự khác biệt. Nếu không thấy khác biệt thì hãy kiểm tra chế độ làm việc của Joggr. Nếu vẫn vậy thì bạn nên ngâm rịu nóa nhe.

PhamHien

Bạn phải đảm bảo là đã mở hết âm lượng loa khi thực hiện cuộc gọi. Hãy kiểm tra phần cài đặt ấy. Hoặc gọi tổng đài rồi nghe thử và tăng âm lượng lên lớn nhất. Còn phần Jogg bar thì thực ra rất ít khi mình dùng nó. Tuy nhiên, nếu bạn đang dùng nó ở tính năng chỉnh âm lượng thì nên kiểm tra lại kẻo cứ vuốt nó làm tiếng nhỏ đi mà không biết

minhphuc82000

Xin đc. hỏi các anh về việc máy vào mạng wifi có khóa mã. Em đã gõ pass đúng nhưng ko thể vào mạng. Máy báo lỗi The remote party has ended this connection. Mạng wifi này laptop vẫn có thể vào bình thường. Em thực sự ko hiểu làm sao