• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Một số theme cực đẹp dành riêng cho máy màn 320x240 (N92,E61i...)!

Status
Không mở trả lời sau này.

dung1291985

Theme tuyển, hy vọng các bạn sẽ thích >:)
Anh Thắng thích cái nào ko?
:D

dpc

Quá đẹp, mình tìm trên diễn đàn đa số toàn 240x320 chứ rất ít 320x240

special111

Sao các MOD ít quan tâm về vấn đề theme cho dòng màn hình này quá,buồn dễ sợ,mấy cái theme tết đẹp kinh khủng nhưng chỉ nhin mà thèm thôi hix,mong các MOD quan tâm hơn.

dung1291985

Sao các MOD ít quan tâm về vấn đề theme cho dòng màn hình này quá,buồn dễ sợ,mấy cái theme tết đẹp kinh khủng nhưng chỉ nhin mà thèm thôi hix,mong các MOD quan tâm hơn.

Ko phải mod ít quan tâm mà theme dành cho màn hình 320x240 cũng rất ít, thường thì bạn chọn loại theme 240x320 mà hỗ trợ landscape ý, thì cũng dùng chung cho màn 320x240 đc, vả lại đã ít còn phải chọn lọc theme đẹp để post nên hiếm là phải rồi :D

Freelancer

Ko phải mod ít quan tâm mà theme dành cho màn hình 320x240 cũng rất ít, thường thì bạn chọn loại theme 240x320 mà hỗ trợ landscape ý, thì cũng dùng chung cho màn 320x240 đc, vả lại đã ít còn phải chọn lọc theme đẹp để post nên hiếm là phải rồi :D

Làm sao để biết thêm nào hỗ trợ landscape vậy???

tissot

bác dung1291985 ơi bác post thêm vài cái theme 320x240 đi bác,theme bác sưu tầm đẹp wá

Status
Không mở trả lời sau này.