• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Một số Theme giống iPhone !!!

Status
Không mở trả lời sau này.

quoccuong2

nói trả lời la con người thì lịch sự chứ nói người ta như vậy đây sài n91 luôn nè xin lõi Tambov_Grushnoe đi con.
X-(

quoccuong2

=))=))=))=))=)):)):)):)):)):)):)):)):))
:O:O:O N91 là 176x208 mà bạn..........kể cả phiên bản 8GB...bạn mơ mộng quá:p:p:p:p
Người trả lời câu này là người ko tốt khinh người khác nên loại trừ kẻ bát lịch sữX-(

kanvicofbon

éc éc...tại hạ down ko được. cái theme đầu tiên ý,cảm phiền các hạ up lại giùm tại hạ được ko ạ.tại hạ đã ấn vài lần,f5 vầi chục lần nhưng vẫn ko thấy gì cả.T_T

MinhThang

Manager
éc éc...tại hạ down ko được. cái theme đầu tiên ý,cảm phiền các hạ up lại giùm tại hạ được ko ạ.tại hạ đã ấn vài lần,f5 vầi chục lần nhưng vẫn ko thấy gì cả.T_T

Vừa thử file ngủ hết cả rồi bạn à. Chờ bác chủ thôi:-/

1buongchuoi9

có cái koifish by taief cũng đẹp lắm ,phong cách phương Đông có icon của iphone mà icon chuẩn cực.Có lẽ post rồi nhưng post lại

Download:
http://www.4shared.com/file/44557311/485f3168/KOi_Fish_By_taief.html
cho e xin lai cái link này thanks

Status
Không mở trả lời sau này.