• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Một số theme với bộ icon đẹp cuối cùng cho ae dùng s60v5!

Dragon459

Manager
Nhìn qua toàn icon dạng bitmap từ bên Android nên đưa vào theme Symbian là bị vỡ hình hết cả. :(

duylinh27884

Moderator
Nhìn qua toàn icon dạng bitmap từ bên Android nên đưa vào theme Symbian là bị vỡ hình hết cả. :(

icon đẹp giờ toàn của android,dùng png thì vỡ hìh mà chuyển sag svg thì bị răng cưa chán ghê :( mà bác rồng mấy cái theme mình pm hỏi trog x6 bác còn hơm vậy,còn pm mình phát

Dragon459

Manager
icon đẹp giờ toàn của android,dùng png thì vỡ hìh mà chuyển sag svg thì bị răng cưa chán ghê :( mà bác rồng mấy cái theme mình pm hỏi trog x6 bác còn hơm vậy,còn pm mình phát

Sử dụng trực tiếp định dạng png luôn thì sẽ mịn hơn. Convert sang svg thì sẽ bị giảm chất lượng luôn.
Hôm qua có lôi ra định tìm nhưng mà k tìm thấy pin của nó nên k mở lên để tìm được bác ạ.

beboy007

Mà sao cái themes đó mình download về không được vậy bạn! Toàn down về file EXE không ak