• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Một số vấn đề của E60

boylomo

Mình lập toppic này để lấy ý kiến thảo luận của các bạn về dòng E60.Xin MOD cho phép tồn tại nha.
Mình đang dùng E60,máy có firmware 3.0633.09.04(20-11-2006) RM 49.Các bác nào dùng E60 co firmware nào mới hơn thì post lên cho ae tham khảo nha.
Cho mình hỏi thêm là tại sao khi mình đang lướt web bằng trình duyệt của máy (dùng wifi) thì load trang web được 1 nửa rồi thì lại bị out ra ngoài.Mình thử mấy lần đều bị thế.Có phải do memory ko vậy.Mọi người giúp mình nha.Cảm ơn !!!

boylomo

Hjx.Chắc ko nhiều người dùng E60 nên chả thấy ai nói j.Ai giải đáp hộ mình vấn đề web ở trên với :((

v4men

Mình cũng mới dùng con này. mình còn không biết Wifi nó nằm chỗ nào nữa. ah bạn nào biết hack con nay ko? giúp mình với mình hack bang Drakkarious mà ko đc. Thankss

NguyenTu

Super V.I.P
Mình lập toppic này để lấy ý kiến thảo luận của các bạn về dòng E60.Xin MOD cho phép tồn tại nha.
Mình đang dùng E60,máy có firmware 3.0633.09.04(20-11-2006) RM 49.Các bác nào dùng E60 co firmware nào mới hơn thì post lên cho ae tham khảo nha.
Cho mình hỏi thêm là tại sao khi mình đang lướt web bằng trình duyệt của máy (dùng wifi) thì load trang web được 1 nửa rồi thì lại bị out ra ngoài.Mình thử mấy lần đều bị thế.Có phải do memory ko vậy.Mọi người giúp mình nha.Cảm ơn !!!

bạn kiểm tra trong cài đặt xem của trình duyệt web đó xem. Nếu vẫn bị thì bạn có thể cài trình duyệt web khác cũng OK mà

Mình cũng mới dùng con này. mình còn không biết Wifi nó nằm chỗ nào nữa. ah bạn nào biết hack con nay ko? giúp mình với mình hack bang Drakkarious mà ko đc. Thankss

Nó nằm trong thư mục Tool đó